ถังดับเพลิง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mymothersexy, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    อยากถามว่ามีใครติดมั่งครับ

ที่มันอันเล็ก ๆ ๆ ติดเท่ ๆ ๆ

อยากถามว่าใช้ไรติด

ถ้าไม่อยาก เจาะรถ

ลอง 3M ละ ไม่ อยู๋ อะ

-- --

ขอบคุนครับ

2. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ของผมใช้ของที่มีขายที่เชียงกงน่ะครับขนาดกลางน่ะมีขาล็อคที่เป็นเหล็กมาให้ด้วย ใช้ขนาดเล็กกลัวเกิดอะไรขึ้นมากลัวหมดก่อนน่ะ

3. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ติดเทห์ๆ ลอง ติดพลุไฟฉาย ดูสิครับ เท่นะ ใช้ประโยชน์ได้ด้วย เล้กน้อยๆ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ห า ซื้ อ ไ ด้ จ า ก ที่ ไ ห น ห ร อ คั บ แ ล้ ว ร า ค า เ ท่ า ไ ร คั บ

5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    โลตัส........มีเพียบ..55+ จริงๆลองไปดู...

6. cheerapong

151
    5
    0
    ถ้าพลุที่บางนาร้านพี่ปืนขายพร้อมขายึด 100 บาทครับ ถ้าถังดับเพลิงที่บางนาขายไม่เกิน500บาทครับ พร้อมขา ที่หัวถังสามารถเติมน้ำยาเคมีได้เมื่อใช้หมดน่ะ

7. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    พลุไฟ แยมันคือไรอะครับ

8. cheerapong

151
    5
    0
    มันเป็นพลุควันมากกว่าครับ ใช่จุดเพื่อขอความช่วยเหลือ กรณีรถเสียตามเทือกเขาอากิน่ะน่ะครับ เป็นควันชนิดพุ่งขึ้นสูงใช้ได้ประมาณเกือบ20 นาทีน่ะครับ

9. mymothersexy

129
    7
    0
    ขอบคถนรับสำหรับ้อมูล

แต่ ถังดับเพลิงผมติดไงดี

3 m ไม่อยู่

ไม่อยากเจาะ รถเลย

T T

10. cheerapong

151
    5
    0
    เจาะไปเลย ครับแล้วก็เอาไว้ที่ที่หยิบใช้ได้สะดวกด้วยน่ะครับ ถึงเป็นรูก็เป็นแค่2รูเองครับรูนิดเดียวเอง มดกัด

11. mymothersexy

129
    7
    0
    555 ขอบคุนครับพี่

12. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    โอ๊วอยากได้ถังดับเพลิง คร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้