ES คนไหนทำสเกิร์ตรอบคันของร้าน Mogenspeed มาบ้างไหม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Civic SocietYz, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    ES คนไหนทำสเกิร์ตรอบคัน Wald ของร้าน Mogenspeed มาบ้างไหมคับ พอดีอยากเปลี่ยน เบื่อรอบคันของเก่าแล้วคับ ของCCR เลยอยากเห็นรูปว่าสวยไหม ดูจากในเวป ก็Okแต่ รูปมันใกล้ไป ใครมีช่วยลงรูปให้ดูหน่อยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2008
  2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
  3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    นั้นดิ ใคร อยากเห็นเหมือนกัน

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    อ ย า ก เ ห ง จั ง

5. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    แหะๆสงสัยมะมีคนทำเลย แต่สวยดีคับดูจากรูป

6. ninekeng

897
    70
    0
    ถ้ามีรูปรบกวนลงให้ดูหน่อยสิครับ เผื่อเป็นแนวทางในการแต่งบ้าง ขอบคุณครับ

7. Civic SocietYz

84
    3
    0
    อ่านี้คับ แต่มันใกล้ไปหน่อย แต่สวยดี พอดีของผม ทำทรงของร้านccrมาแล้วอยากเปลี่ยนแนวบ้าง เอิ๊กๆ

8. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    สวยงามครับ ชอบๆ

9. Civic SocietYz

84
    3
    0
    โทรไปถามมา เห็นว่าต้องทิ้งรถไว้ที่ร้าน4-5วันแนะคับ เค้าบอกเป็นงานแปลง เลยต้องทิ้งไว้ไม่รู้ทำไม เหมือนwald ของ accord ร้านnintoเลย หุหุ สวยๆ

10. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
  11. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ที่ Y ATT ก็มีครับ เป็นของ ACCORD ครับ ใช้เวลาแปลงประมาณ 4วัน เสร็จครับ
    พอดดีว่าเคยไปติดต่อมาแล้ว แบบว่าอยากได้เหมือนกาน สวยครับ

12. Civic SocietYz

84
    3
    0
    พี่ THE BOY พอจะทราบราคาของร้าน Y-attไหมคับ พอดีใกล้บ้านพอดี

13. ninekeng

897
    70
    0
    สวยครับ แต่ถ้าลงแม๊กซ์ขอบ 18 ด้วยน๊า แนว VIP สวยมากมายเลย

14. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สวยดีครับไม่เหมือนใครดียอดมาก

15. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0

พี่ถามมาแต่ลิ้นหน้าน่ะ...งานดิบ 4,000 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้