พี่ผมอยากเปลี่ยนเครื่ิองใหม่เราควรเปลี่ยนใหม่เอารุ่นไหนที่ง่ายไม่จุกจิกดูแลง่ายๆๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Worawot Piyajan, 25 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    พี่ผมอยากเปลี่ยนเครื่ิองใหม่เราควรเปลี่ยนใหม่เอารุ่นไหนที่ง่ายไม่จุกจิกดูแลง่ายๆๆ แล้วแนะนำแบบเทอร์โบ หรือไม่เทอร์โบ ช่วยแนะนำหน่อย แต่ใจอยากได้โบนะ ช่วยชี้แนะด้วย จะได้หางบประมาณมา

2. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    SE20DET ฝาแดง ดับฝาดำพี่ว่าอันไหนดี

3. ถ้าเอาแบใช้งานสบายๆSR20DEก็โอแล้วครับ....

4. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    แล้วมันไม่ดีเหรอ

5. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ไม่ทราบจริงๆๆครับเลยมาถามพี่ๆๆครับ

6. แล้วแต่ชอบครับdeไม่โบหรือdetมีโบ อยู่ที่ว่าจะใช้งานแบบไหนแต่ใช้งานชีวิตประจำวันผมว่าdeก็เหมาะสมนะครับ ทังนี้ทั้งนั้นอยู่ที่ความชอบและงบประมาณอ่ะครับ.....

7. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    แต่เครื่องเหมือนกันไหมครับ

9. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไร sr20det กับ det

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เครื่อง turbo. กับเครื่องธรรมดา ชิ้นส่วนไม่เหมือนกันครับ ราคาค่าเครื่องกับเกียร์ก็ต่างกันประมาณ 10,000฿ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้