ขอความคิเห็นหน่อยครับเกี่ยวกับฝากระโปรงหลังมันไม่ค้างควรดูตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Worawot Piyajan, 26 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    ขอความคิเห็นหน่อยครับเกี่ยวกับฝากระโปรงหลังมันไม่ค้างควรดูตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้า

2. เดี่ยวถ่ายรูปส่งให้คับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มี spoiler ติดอยู่บนฝากระโปรงไหมครับ

4. Worawot Piyajan

0
    0
    0
  5. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    เมื่อก่อนเคยค้างนะเดียวนี้เป็นอะไรไม่ทราบ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Spoiler คงหนักกว่าที่สปริงเส้นรั้งฝากระโปรง(ล้า)จะทานทนไหวกระมังครับ

7. อีกอย่างที่เคยพบเจอ คือ เวลาใส่ลำโพง หลัง ช่างชอบตัดลวด สปริงงัดดีด ออกเพื่อให้ใส่ลำโพงใหญ่ๆได้

8. ใช่ครับผมก็เกือบตัดทิ้ง

9. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    แปลว่าสปริงอ่อนตัว แล้วเราจะเอาออกมาดัดได้ไหมครับ

10. มันไม่ใช่สปริงคับ มันเป็นเหล็กเส้นคับ

11. Worawot Piyajan

0
    0
    0
    ใช่ครับ ผมก็เห็นเป็นเหล็กเส้นแล้วมันทำงานอย่างไงให้มันค้างนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้