เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านพบปะสังสรรค์กันในงาน bluebird club meeting #148# ครับ พบกัที่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 3 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านพบปะสังสรรค์กันในงาน bluebird club meeting #148# ครับ พบกัที่ ปั๊ม ptt ตลิ่งชัน เวลา 17.30 น. เป็นต้นไปครับ เรียนเชิญทุกท่านทั้งที่เคยมาแล้ว มาบ่อยๆ หรือไม่เคยมา หรือไม่อยากมา 555 นานๆเราจะเจอกันที เชิญนะครับ

1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    วันเสาร์ที่ 6นี่ ใช่มั้ยคับพี่นิว ^^a

2. เออ ใช่ลืมใส่วันที่ อิอิ เสาร์ที่ 6 นี้ครับ ขอบใจมากเมย์ ขนาดไม่มายังถามวันที่ให้ 5555

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ที่ถามเพราะผมจะไปนี่แหละคับ # ไม่เจอพวกพี่ๆ นานแล้ว แล้วก็จะไปหวัดดีพี่ต้นซะหน่อย >.p>

4. อ๋อ มีแผนการ อิอิ พวกพี่มันก็แค่ทางผ่านไปอู่หละสิ

5. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    กำ!!! T.T ผมจะไปหาพวกพี่เลยแวะติดไปอู่ ด้วยฮ๊าบบบ อิอิ..

6. แซมไปด้วยหะ

7. โอเครเลยแซม แต่อย่าบอก ไอ้บ้า บอล นะ แอบๆมา

8. คับๆพี่นิว 555

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมว่าบอลใช่คำว่า.. "บ้า" นี่คงไม่ถูกนะคับ เพราะรู้สึกว่าจะเลยคำๆ นั้นไปแล้ว -_-"

10. อะไรกันหะ ใครนิทาเรา

11. ว่าแต่คุณเปนใครอะ

12. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    นั่นสิๆ ๆ

13. เค้า บอลเองจามกานบ่อได้ก่า

14. บอล? ไหนอ่าครับ

15. เห้อ นอนดีก่า แบร่ๆๆ

16. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  17. งั้นพี่เมพี่zamเจอกันวันเสาร์เลยนะจร้า

18. Metha Pongpapai

0
    0
    0
  19. เห็นมะเมย์ เห็นมะแซม บอลก็ไม่รู้จักผมอะ อิอิ

20. อิอิ ใครจะไม่ลืมพี่ชายได้ละผมกำลังจะบอกให้พี่เมกับพี่ zam มาพร้อมกันผมก่อนแล้วค่อยไปที่ปั้มพร้อมกัน

21. ผมชื่อพี่นิว ไม่ใช่พี่ชายครับ

22. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    แค่ชื่อก็ยังเรียกผิด ห้าๆ ๆ ^^

แบร่ คับพี่นิว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้