TV ของ ZULEX POPUP ใช้ดีใหมคะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TukKata, 30 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    พอดีกำลังหา TV ติดรถคะ เอาแบบดูหนังแผ่น CD/TV 3.5.7.9.ITV ได้นะคะ ดูของ ZULEX ไว้ เป็นตัว POPUP ไฟฟ้า เห็นว่าราคาไม่แพงมาก กำลังตัดสินใจอยู่ อยากทราบข้อดี/ข้อเสียของรุ่นนี้ ว่ามีอะไรบ้าง เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจ
    ***หรือใครมี แล้วสนใจที่จะขาย โพสไว้เลยนะคะ มีรูปด้วยยิ่งดี ขอราคามิตราภาพนะคะ***
    :D :D :D :D :D :D :D :D

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    คุณภาพตามราคาครับ พอใช้ได้ เเต่บริการหลังการขายห่วยเเตกสุดๆ ขนาดของเค้าเสีย
    ยังให้เครมซ่อมเลยครับ

จอเเนะนำ M&P ครับมีปัญหาปั้บ เครมเปลี่ยนเครื่องใหม่ทันที

3. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณมากคะ มีอีกใหมคะ

4. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    แนะนำลองดู Soken อีกยี่ห้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้