รถผุๆคันนี้ ล่อกระบือ ได้หลายตัว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Forward mail 123, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Forward mail 123

Forward mail 123 Guest

0
    0
    0

กระทู้แบบนี้ หลายคนเรียกว่ากระทู้ ล่อควาย ครับ ยังมีมาอีกใน racing forum นี้ กรุณาดูกฏระเบียบในการตั้งกระทู้ด้วย

2. Forward mail 123

Forward mail 123 Guest

0
    0
    0
    ถ้าสงสัยกระทู้ไหน ก็กระทู้ " ภาพข่าว นักศึกษาสาวไม่พอใจสภาพรถป้ายแดง " ไงที่เปิดมากลับกลายเป็นคนละเรื่อง ไม่เกี่ยวกับรถอะไรเลย คว_ยจริงๆ

3. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อ้าวงี้ผมก็ควายอ่ะดิ โฮะๆ ด่ากันเห็นๆ

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
  6. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    งองูสองตัวไปเลย

7. มานคืออารายหยอ...ครับพี่น้อง

8. :Dมันไม่ใช่เรื่องร้ายแรงอะไรนี่ครับ:D

9. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    งง...ด้วยคน

10. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ด่าคนอื่น แต่ไม่กล้า LOG IN ---------> เกรียน

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .................................,,,,,,,

12. พี่เส็งคับ งานเข้าแล้วพี่

เค้าบอกว่ารถพี่ผุ ....???

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  13. McFIT69

McFIT69 New Member Member

19
    1
    0
    ไหวป่าวครับ
    ไม่เห็นมีรัยต้องเครียดหนิ่ครับ

14. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ใจร่มๆครับ

15. ........................................ หิหิ...

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เป็นไรมากป่าวอ่ะ คนอื่นๆที่กดเข้าไปดูเค้าไม่เห็นรู้สึกว่าเป็นควายเลย เขามันทิ่มตัวเองรึป่าว

17. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

โธ่ ๆ ๆ ๆ นึกว่าแน่ . .

ก้อแค่หมาเห่า
    มาใกล้ ๆ นี่สิ
    อยากเตะ หมาจัง . .

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2008
  18. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    งง ครับ

19. + SENG +

7,664
    141
    0
    เพื่อนสมาชิก ไม่ต้อง งง คับ ผมจะเฉลยให้ !

ก้อแค่ผม ตั้งกระทู้ไม่ตรงกับเนื้อหา
    ส่วนในกระทู้เป็นเรื่องล้อเรียนการเมือง

ทำให้ เสนียดหมา บางตัว ที่ทำรับสินบน
    จากนักการเมืองจัญไร ร้อนตัว แอบมา
    ลบกระทู้ที่ผมโพสต์ แล้วก้อแสดงความ
    เป็นหน้าตัวเมีย โพสต์แบบไม่ล๊อคอิน
    เล่นงานผมอีกทีนึ่ง ก้อแค่นั้นคับ

เจ้าของกระทู้โพสต์ไปก้อยิ่งประจานตัวเอง
    อย่าไปสนใจมันเลยคับ ผมโดนบ่อยจนชิน
    เลข IP นี้ มันตามผมมาตั้งแต่ใน เว๊บ 200SX-Silvia แล้ว

20. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อ๋อ เข้าจัยแว้วครับ

21. taiki308

taiki308 New Member Member

76
    7
    0
    หลงเข้าไปในกระทู้เป็นควาย เอาว่างั้นก็ได้ กูยอม!!! แต่พออ่านจบ ฉลาดขึ้นเยอะเลยนะจะบอกหั้ยยย!!!!

เอ่า!!ๆๆๆ ลบคะแนนกูซะแดงแปร๊ดเลย เฮ่ย

nv1020 และ ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  22. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมก็ควายอะดิ เพราะผมก็เข้าไปอ่าน

แต่อ่านแล้วรู้สึกดีจัง

23. + SENG +

7,664
    141
    0

ไม่ต้องสงสัย ที่คะแนนหด ๆ หาย ๆ ไป
    ก้อไอ้ เห็บหมา พวกนี้แหละคับ

ไล่เห็บหมา ตัวนี้ไป เพื่อนสมาชิกจะอยู่ใน RC WEB อย่างมีความสุขขึ้นเยอะ
    แต่ถ้ามันตายวัน ตายพรุ่ง รับรองได้ ประเทศไทยเจริญ อีกมากโข . . .

24. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    มันเกรียน

25. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    อย่าไปยุ่งกับมันเลยครับ ไอ้พวกนี้มันโรคจิต

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  26. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    กระทู้ดักควาย เคยเจอในประมูลอย่างเยอะ

27. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อย่างน้อยเราก็กระดูกสันหลังของชาติล่ะคร้าบบบบบ อิอิ

28. KenGi

KenGi New Member Member

66
    2
    0
    บอกเจ้าของกระทู้ไว้เลย
    ว่ายังงัยนายก้อเทียบชั้นกับพี่เส็งไม่ได้หรอก
    เหมือน ขาวกับดำ จริง ๆไม่มีปัญญาเล่นงานเค้าตรง ๆ
    ก้อยังมาทำหมาลอบกัดอีก นายคงมีปัญหากับคนที่เค้าดูเหนือกว่านะ
    " ไอ้เห็บหมา มีปมด้อย " (พี่เส็ง สู้ ๆ นะคับ )

เก่งอ้วน

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  29. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    อย่างนี้นี่เอง หุหุ

30. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอารถไม่ผุมาโชว์มั่งดิ คุณไม่Log in เข้ามาตอบจัง ไม่เห็นมีข้อมูลไรมาแย้งเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้