อยากรู้ครับ รถยี่ห้ออะไรที่ไม่ผลิตรถขับเคลื่อนล้อหน้า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 27 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ครับ รถยี่ห้ออะไรที่ไม่ผลิตรถขับเคลื่อนล้อหน้า ไม่พูดถึงพวกซุปเปอร์คาร์นะครับพวกนั้นไม่มีขับหน้าแน่นอน

1. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    บีเอ็ม ครับพี่

2. BMW ก็มี ขับหน้า เป็น Series 1

3. ผมตัดตัวเลือกออกจนเหลือแค่บีเอ็มกับเบนซ์ แต่ก็ไม่แน่ใจ

4. Benz A class ก็ขับหน้าครับ เน้นต้นทุนต่ำ ขับหน้าทั้งนั้น ครับ ^^

5. HINO ครับ เหอๆ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ทีแรก concept BMW จะทำให้เป็น ขับหลัง 100% แต่เจอรถจีนไป BM มีสะดุ้ง .... รีบผลิตรถมาลดต้นทุนขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้