4e-fte เดินท่อกันกี่นิ้วครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย AE. pond, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE. pond

AE. pond New Member Member

20
    0
    0
    ถามผู้ที่ใช้ 4e-fte หน่อยครับ เดินท่อกันกี่นิ้วครับถึงจะเหมาะสม
    ของผม 2.5 นิ้ว ทั้งเส้น มีพักกลางไส้ตรงลูกนึง + ปลายไส้ตรง ทรงไฮเปอร์
    ไม่รู้ว่าใหญ่ไปมั๊ย รู้สึกโล่งๆ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    2.2 นิ้ว หม้อพักปลายใบเดียวก็พอ แต่เสียงดังหน่อยครับ
    ถ้าใช้2.5 ก็ได้ครับ อาจเปลียนเทอร์โบใหม่ก็ไม่ต้องทำท่อใหม่ครับ

3. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    ท่อ 2 นิ้ว โบ IHI RHB5 ได้ปะครับ เล็กไปปะครับ เครื่อง 4e-fe เดินท่อมาต้องนานแล้วอะครับ 2 นิ้ว พักกลางใส้เกลียว แต่ ตอนนี้เอาไปเซทโบ มันจะใช้กันได้ปะครับ ควนเดินอยู่ที่เท่าไรอะครับ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ผม 4อีโบ 2.2 นิ้ว วิ่งเพลินเลย ไม่มีอั้น มีแต่ที่อั้นก็ ตังเติมน้ำมันงับบบ

5. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    4e โบ ท่อ2.5นิ้วสเตนเลสตีตรงออกปลายเลยก็วิ่งดีนะไม่อั้นด้วยแต่ โบเป็น KKK นะ

6. AE. pond

AE. pond New Member Member

20
    0
    0
    ขออัพหน่อยครับบบ

7. knot_

knot_ New Member Member

33
    3
    0
    จากเครื่องถึงกลาง 2.2 ต่อด้วย2.5 ถึงหม้อพักปลายอีก1ใบ ก็ OK.น่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้