ด้วยความห่วงใยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย noy u12, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    มีเพื่อนส่งเมล์มาให้ ลองอ่านดูนะ เรื่องจริงป่าวไม่รู้ แต่เชื่อไว้ไม่เสียหายนะ :cool:;)

ดิฉันเคยเป็นผู้หญิงบริการทางเพศมาก่อน ขอให้คำแนะนำกับคุณ ๆ

เพื่อเป็นประโยชน์ในสังคมบ้าง ดิฉันทำงานอาบ อบ นวด แห่งหนึ่งในกรุงเทพ

นี่ค่ะ ปัจจุบันอายุ 30 เศษแล้ว เมื่อ 10 กว่าปีก่อน ค่าตัวจริง ๆ

ได้ต่อหัวๆ ละ 300 กว่าบาท ถึง 500 บาท เชื่อมั้ยคะ ต้องอาบน้ำให้แขก

โดนทั้งเลียของผู้ชาย โดนประตูหน้า ประตูหลัง เพื่อแลกกับเงินแค่นี้จริง ๆค่ะ

ด้วยการคัดเลือก ดิฉัน ได้เบอร์ตอง ซึ่งต้องรับงานมากกว่ารายอื่น ๆ

อีกทั้งรูปร่างหน้าตาขณะนั้นสวยไม่แพ้ใครค่ะ เวลาเดินถนน มีชายหนุ่มชายแก่

หญิงสาว มองเหลียวหลัง ไม่ได้แต่งตัวหวือหวานะคะ แต่งกายเรียบ ๆ

แต่หน้าอกค่อนข้างชันและใหญ่ ใครจะคิดล่ะคะว่า ทำให้ผู้ชายทั้งคน

ได้เงินเพียงแค่นั้นต่อหัว วันหนึ่งรับงานไม่ต่ำกว่า 5 คนขึ้นไป

เริ่มงานบ่ายโมง เลิกงานประมาณ 5 ทุ่ม หนึ่งเดือนหยุดประมาณ 4-5 วัน

แล้วแต่เลขท้ายเราลงตรงกับวันไหน

ผู้ที่ใช้บริการ ไม่เลือกวัยค่ะมีทั้งสุภาพ หยาบคาย และนักบุญ

เคยถูกคนเมาลวนลามไม่ใส่ถุงยาง ตัวใหญ่ บังคับทุกอย่าง ไม่ฟังใคร

แขกพวกนี้ส่วนใหญ่จะเป็นแขกของเจ้าของอาบ อบ นวด ทำให้เราไม่กล้าฟ้อง

ต้องก้มหน้าทำด้วยความขมขื่น ไม่ต้องบอกนะคะ ว่าทำไมไม่เลือกเดินทางอื่น

มันไม่พอกินค่ะ แล้วดิฉันก็เคยโดนข่มขืนหมู่มาแล้ว

ไม่มีใครตามคดีช่วยดิฉันได้ เลยคิดประชดตัวเองด้วยการทำงานนี้ซะเลย

แต่ก็ไม่ได้สบายดังที่คิดนัก

ต่อมามีการตรวจโรค ซึ่งมีเป็นประจำอยู่แล้ว ดิฉันติดเอดส์ อยู่ในขั้นแรก ๆ

จึงต้องหยุดงานและรักษาตัวเรื่อยมา งดเหล้า งดบุหรี่

ร่างกายเริ่มอ่อนแอลงทุกวัน ไปหาหมอ ได้รับคำแนะนำให้เข้าโครงการฟรี

แต่ต้องดูแลตัวเอง ทุกเดือนต้องไปพบหมอ ได้รับยาฟรี ในระยะปีกว่าที่รับยา

ผิวพรรณเริ่มแห้ง มีสะเก็ด และดำคล้ำ

จึงเปลี่ยนยาและผิวพรรณก็กลับมาอยู่ในสภาพปกติ มีข้อเสียคือ แขน ขา ก้น

จะเล็กลีบ ต้องทานยาวิตามินช่วย ซึ่งเราต้องออกเงินซื้อเองเดือนละ 1000

กว่าบาท เงินสะสมก็ร่อยหรอลงไป จึงคิดเรียนและหางานทำ

แต่ก็ยังมีแขกบางคนไม่รู้ แวะเวียนมาใช้บริการที่ห้องบ่อย ๆ

มีรายได้จากการขายตัวเดือนละ 2-3 หมื่นบาท ก็อยู่ได้

แต่แขกพิเศษที่แวะเวียนมา จะทำตัวสนิทสนมมากจนเกินไป ไม่ยอมสวมถุงยาง

ดิฉันก็ไม่กล้าบอกว่าเป็นอะไร ในเมื่อห้ามไม่ฟังก็ต้องยอมให้แต่โดยดี

แต่ดิฉันมีความไม่สบายใจมาก ๆ เวลาผ่านไป 3-4 เดือน ต้องคอยหนีย้ายหอพัก

เพราะหากเขารู้ว่าเป็นโรค อาจจะคิดว่าติดกับดิฉันก็ได้

หรือพฤฒิกรรมเขาอาจจะติดกับที่อื่น ๆ ก็ได้ เพราะบางคนในระยะที่ทำงาน นวด

อยู่นั้น เขาเป็นโรคแล้วก็เปลี่ยนที่มำงานไปเรื่อย ๆ

หากแขกต้องการไม่สวมถุงยาง เขาจะตามใจทันที เขาสมน้ำหน้าที่ไม่ระวังเอง

ทุกคนที่เที่ยวต้องระวังนะคะเรื่องจริงทีเดียว

ส่วนติฉันก็เดือดร้อนต้องย้ายที่อยู่ไปเรื่อย ๆ แขกที่สวมถุง

ดิฉันก็ให้ที่อยู่ใหม่ และให้หาแขกหรือเพื่อนมาเพิ่ม

ทำให้รายได้อยู่ในระดับเดิม แต่ในระยะหลัง ๆคุณภาพชีวิตของดิฉันดีขึ้น

สุขภาพดีจนเกือบปกติ รับแขกได้มากและแขกก็สวมถุงยางทุกคนทุกครั้ง ยกเว้น

แขกใหม่ ที่เพื่อนแขกแนะนำมา

ซึ่งใช้บริการดิฉันมาเกือบครึ่งปีแล้วนัดดิฉันไปเที่ยวตากอากาศชายทะเลที่ระยอง

บอกว่าจะมีเพื่อนอีก3 คนไปด้วย ให้ราคาดี ดิฉันจึงไปกับเขา

เขาจะให้ดิฉันดื่มเหล้า ดิฉันก็ไม่ดื่ม เพราะไม่ถูกกับโรค เวลาทานยา

ต้องเข้าห้องน้ำแอบทาน เขาเมามายและหื่นมาก ๆ ร่วมกับดิฉันนัวเนียไปหมด

พร้อมกัน โดยชาย 4 คน ทำเหมือนหนังเอ็กซ์ฝรั่ง ที่สำคัญบังคับดิฉัน

โดยไม่สวมถุงยางดิฉันจะบอกว่าเป็นอะไรกลัวเขาไม่เชื่อและหากเชื่อก็ต้องทำร้ายดิฉัน

เขานอนพร้อม ๆ กับดิฉันตลอด 3 วัน ทำให้เขาทุกอย่าง จนระบมไปหมด

ค่าเหนื่อยมา สองหมื่นบาท

ดิฉันน่ะคุ้มมาก แต่พวกเขาจะคุ้มหรือไม่ฉันรู้ดี

และคิดว่าทุกคนต้องติดโรคจากดิฉันแน่นอน อย่างน้อยที่ดิฉันจำได้

แต่ละคนร่วมเพศกับดิฉัน ไม่ต่ำกว่าคนละ 6 ครั้ง

จะไม่มีครั้งใดไม่ติดโรคเชียวหรือ

ตอนนี้ต้องย้ายที่อยู่อีกแล้ว จึงอยากขอเตือนนักเที่ยวทั้งหลาย

เมื่อเที่ยวผู้หญิง ๆ ห้ามอะไรต้องเชื่อ เพราะว่าเขารู้ตัวเองดี

จงตระหนักว่าผู้หญิงทุก ๆ คน ที่คุณไปใช้บริการนั่น กาหัวไว้ก่อนเลยว่า เขาเป็นเอดส์

ไม่ใช่เพราะเขาไม่ป้องกันตัว เป็นเพราะผู้ชายบังคับเขา ดังนั้น

จึงเป็นส่วนหนึ่งที่เขาได้แก้แค้นผู้ชายโดยไม่ตั้งใจ

ติดโรคไปสู่เมียที่บ้าน

มีลูกพลอยติดโรคไปด้วย ชีวิตที่เคยเป็นจะเป็นนรก เช่นดิฉันได้รับ. . .

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อืม................

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืมๆ....

4. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    อืม.....เรื่องมันเศร้าจังครับ
    ;);)

5. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ............................

6. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    อันตรายๆๆๆ

7. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    เอ่า ซวยเเล้ว

8. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    น่าเป็นห่วง...... จัง

9. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    นัทครับ...................................รู้สึกเสียวๆบ้างอะป่าวคับ

10. noy u12

2,463
    7
    0
    เสียใจด้วยครับกล้า:cry::cry:

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    นัท...นิว....บุ๊ง...เอ...โอ๊ต....พี่อ๊อต.........ไม่กัว....

12. noy u12

2,463
    7
    0
    ขอคาระวะ เหล่าผู้กล้าทั้งหลาย :cool::cool:

13. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ น่าสงสานเค้านะ เหอะๆ เเต่ผมไม่เคยเที่ยว 5555 รักแฟนคับ อิอิอิ

14. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    ......:D:D.....ป้องกันไว้ก่อน

15. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    อิอิอิ อูยยยยยยเจี๋ยวว้อยยยยยยยยย

16. jaeb

2,625
    5
    0
    ติดต่อท่านเจ้าคุณอลงกต.........ด่วน :D:D
    :rolleyes::rolleyes:
    หึ หึ..........อืม ดูดีแฮะ :D

17. NAT U11

2,028
    13
    0

:confused::confused: เสียวเรื่องอะไรคับพี่..ผมไม่เคยไปกลัวอะไร...:D:D

:D:D ไม่เคยไปก็เลยไม่กลัวคับ...:D:D

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

:rolleyes::rolleyes:อย่าให้เห็นนะ...ที่รัก:rolleyes::rolleyes:

:D:Dโยแอบไปมาหรอคับถึงเจี๋ยวววววว.....อิอิ:D:D

18. noy u12

2,463
    7
    0

19. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    รู้เมื่อสายก็เงี๊ย ถึงน้อยจะอาการหนักขนาดไหนผมก็ไม่ทอดทิ้งครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าท้อถอยกับชีวิต

20. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0

:D:D:D:D:D:D

21. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ ไม่เหนผมหลอกคับเพราะผมไม่เคยไป ถ้าไปก็ไปกับพวกพี่ๆอะเเหละ อิอิ

22. jaeb

2,625
    5
    0
    :D:D:D
    ผมรักครอบครัวครับผม
    :D

23. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อย่าลืม................. I am GGN++++++++!!!!!!!

24. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อย่าไปกลัวๆ

25. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ยืดอกพกถุงครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

26. noy u12

2,463
    7
    0
    แล้วทำไมไม่เตือนให้ใส่ถุงว่ะเนี่ย:mad::mad:

27. noy u12

2,463
    7
    0
    บอกพี่ต่อแล้วให้อยู่เฉยๆๆ เป็นไงพี่ณุรู้หมดเลย :p:p เพราะห้องพี่ณุแท้ๆๆ :D:D

28. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อ่าวพี่น้อย สู้ๆครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ไม่น่าเลย อิอิ

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    วันอาทิตย์นี้เจอกันครับ ........................pbg"""""""ทุกท่าน.........ห้ามพลีชีพนะครับ.............อิอิ

30. NAT U11

2,028
    13
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D:D:D:D

:eek::eek:พี่เอ...พี่บุ้งกล้าเที่ยวด้วยหรอคับ..:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้