พี่ๆ คับใครพอจะมีจานเบรคหน้า เหลือใช้ บ้างคับ ขอราคาด้วย นะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 17 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ คับใครพอจะมีจานเบรคหน้า เหลือใช้ บ้างคับ ขอราคาด้วย นะคับ

1. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    มีจานเดิม r33 เก่าญี่ปุ่น 1500 ครับพี่

2. คู่เลยหรอคับ

3. Poshbeer Altima

0
    0
    0
  4. จานเดิมๆเอาเปล่าครับ

5. จาน r33ัใิส่ได้เลยป่สว คับ

6. ของเดิมเท่าไหร คับ

7. 2ปีที่แล้วผมซื้อ ประมาณ2000 กว่าบาท

8. จาน r33 ต้องใส่คู่กับปั๊มเบรค สกายไลน์ครับ ต้องแปลงรูแลัวลดขนาดจานลงครับ ส่วนจานเดิม........ผมไม่มีแล้วครับพี่

9. เหนื่ยเลย

10. Poshbeer Altima

0
    0
    0
    ผมมีจานเดิม u13 เดี๋ยวลองรื้อๆให้ครับพี่

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องการจานเบรคไปใส่รถอะไร ใช้ caliper. อะไร รบกวนแจ้งไว้ด้วยเลยครับ เผื่อท่านๆ มี ของตรงความต้องการ จะได้แจ้งกลับนะครับ ^_^

12. ใส่ ยูสิบสอง คับ caliper เดมคับ

13. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    ผมมีของเก่าอยู่คู่นึง ผมเปลี่ยนไปใส่สกาไลน์แล้ว

Jeab Som ขอเดิมพี่ให้ผมไปใช้เท่าไหร่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้