ถามหน่อยครับ ถ้าจะเดินท่อไอเสียใหม่ เลสทั้งเส้น ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 20 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับ ถ้าจะเดินท่อไอเสียใหม่ เลสทั้งเส้น ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่ ขอหน้าแปลนที่ปลายท่อไว้สำหรับเปลี่ยนปลาย1จุดพอ ออกจากคอเทอร์โบ และปล.ไม่ใส่ข้ออ่อนได้มั๊ยครับ

1. ราคาผมทำพร้อมเดินท่ออิเตอร์ หมื่นนิดๆคับ เดินท่อเลส3นิ้วอย่างเดียว น่าจะ6-7พันคับ พร้อมข้ออ่อน ใส่ข้ออ่อนน่าจะดีกว่าคับเสี่ย ให้มันมีจังหวะให้ตัวเวลาเครื่องมันสั่นอะคับ ผิดถูกยังไงรอพี่ๆท่านอื่นคับ ^^

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ไม่ใส่เดี๋ยวแตกเร็วนะเสี่ย

3. ตอนเนี่ย ท่ออ่อนมันรั่ว แบบว่ามันสีพื้นบ่อยอะคับ เลยกะว่าจะเอาออก แต่พี่เอเตือนมา คงต้องคิดอีกที

4. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ไม่ต้องคิดมากครับใส่ไปเถอะ

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวมานะครับ

6. SR พี่แนท 3นิ้วเลยเหรอ วิ่งดีมั๊ย ว้าวรถเต็มนี่น่า ลืมไป อิอิอิ ไอ้เราแค่รถจ่ายตลาด อิอิอิ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ข้ออ่อนมีความจำเป็นและสำคัญในระยะยาวครับ

8. ยังไม่ได้วิ่งเลยคับเสี่ยหลง 55555 เสี่ยหลงก็ว่าไปคับ รถผมรถบ้านคับ ^^

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไม่ขาดคำ บอกแล้วว่า 40 week. จบ.... อิอิอิ

10. 52 ไปเลย ครบปี

11. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    40 วีค หรือ วันครับ 555

555555 Y~Y

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้