คันมือเห็นมันโป่ง ๆ น้ำซึม ๆ เลยแงะออกมา คราวนี้เครียกหนักเลยครับ สนิมดำปี๋...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 22 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คันมือเห็นมันโป่ง ๆ น้ำซึม ๆ เลยแงะออกมา คราวนี้เครียกหนักเลยครับ สนิมดำปี๋ ถ้าใครพอมีวิธีเยียวยามั้ยครับ ยังไม่มีโครงการทำสี แหะ ๆ

1. โลตัสเลย ยาหยุดสนิม ขวดเล็กๆราคาร้อยนิดๆทาแล้วสีมันจะดำๆ

2. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  3. มันชื่อยาหยุดสนิม เลยหรอครับ ? แล้วต้องโป๊วทำสีอะไรพวกนั้นมั้ยครับ

4. ไม่ต้องคับ ทาเลย

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  6. เห็นในคลิป เค้าเอาโค้ก มาขัดสนิมอ่ะคับ ออกด้วยนะ แต่ผมไม่เคยลอง 555+

7. ยาหยุดสนิม เดี๋ยวผมลองไปทำมั้ง ขอบคุณครับ

8. หยุดงานเอกชน แต่ทำงานส่วนตัว

ลองใช้ดูแล้วครับยาหยุดสนิม ที่ว่า มันกัดสนิมออกแล้วครับ เห็นเป็นเหล็ก ๆ ดำบ้างใสบ้าง คิดว่าจะพ่นรองพื้นกันสนิมแล้ว โป๊วปิด ต่อไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้