[Help] อยากทราบราคายกช่วงล่าง u12 ใหม่ทั้งหมด

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย mormiez, 15 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mormiez

mormiez Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ช่วงล่างแย่มากๆๆ อยากยกใหม่ทั้งหมด อยากทราบราคาว่าประมาณเท่าไหร่ เคยให้อู่แถวๆบ้านตีราคา อยู่ที่2หมื่นกว่าบาท อยากรบกวนพี่ๆช่วยให้คำแนะนำอู่ซ่อมดีๆและถูกๆให้หน่อยนะคับ อยู่แถวฝั่งธนคับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :) อืม..............
    ถ้ายกใหม่ทั้งหมด (ผมก็ไม่รู้ว่าชิ้นไหนบ้างนะครับ) แต่ถ้าเบิกพวกลูกหมาก ลูกยาง
    Bush ต่างๆ ของแท้เบิกห้าง ใหม่ๆ เลย ก็มี 20000 กว่าบาทครับ.......

3. worawot

worawot New Member Member

134
    0
    0
    ตอนนี้ผมกำลังจะทำอยุ่ครับ ผมว่าจะเปลี่ยนลูกยางทั้งหมด แล้วลูกหมากซ่อมได้ก็ซ่อมอัดใหม่ อย่างนี้พี่ๆๆๆคิดว่าราคาประมาณไหน

4. mnet01

mnet01 New Member Member

4
    0
    0
    บางไผ่มอเตอร์ สดๆ วันที่ 29/07/2556

บูทปีกนก ตัวใหญ่แท้ คู่ 600 บาท
    ตัวเล็ก คู่ 190 บาท
    ยางรัดแร็ค คู่ 190 บาท
    ยางรองกันโคลง คู่ 80 บาท
    ยางกันฝุ่นแร็ค คู่ 200 บาท
    ค่าแรง 500
    รวม 1760 บาท

ร้านลูกหมากช่วงล่างผมเอาไปอัดใหม่ทั้งหมด 1200 บาท รวมค่าแรงแล้ว ประกอบไปด้วย

ลูกหมากคันชักคันส่ง 1 คู่
    ลูกหมากกันโคลง 1 คู่
    ลูกหมากปีกนก 1 คู่

ตั้งศูนย์ บีควิกมันคิด 450 แล้ว เดียวนี้

ทำมาทั้งหมด รู้สึกพวกมาลัยหนักนิดๆ เขาบอกว่าธรรมดา เดียวใช้สักพักมันก็จะเข้าที่มันยังแน่นอยู่

แต่ขับมาแล้วรู้สึกเหมือนขับรถใหม่เลย เงียบกริบ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้