ยินดี กับ คุณโอ๊ต คุณนุ้ย มากๆนะครับ พวกเราพี่ๆน้องๆชาว bluebird club...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ยินดี กับ คุณโอ๊ต คุณนุ้ย มากๆนะครับ พวกเราพี่ๆน้องๆชาว bluebird club ขอแสดงความยินดีด้วยงานสนุกๆมากๆขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กันและกันเสมอมาและตลอดไป ครับ จุ๊ฟ จุ๊ฟ

1. ขอบคุณ ดีเจ จ้อน ด้วยนะสำหรับเพลงมันส์ๆ

2. ขอบคุณ mc เทวารถบัมพ์คับ

3. เพลงมันมากคับ เสียดายอยู่ไม่จบงาน ต้องกลับก่อน

4. ครบครับ งานนี้

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เชียสสสสสสสสสสสสส.......สสสสส (^_^)

6. ขอบคุณครับงานสนุก อาหารอร่อย.....^_^

7. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    งานอร่อย กับข้าวสนุก

8. ไหนบอกยังไม่เมาไงพี่เอ :p

9. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    กลัวไม่ตลก

10. พี่วา เจอเนื้อคู่ด้วย อิอิ

11. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  12. เชียสสสสสสสสส ครับโอ้ต 5555555

13. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ลุงวานั่งมองตาเป็นประกายเลย

14. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค้าบ ขาดตกบกพร่องขออภัยด้วยค้าบ!! ปล ใครเมาบ้างอะ!! ผม อะ เมาสุดๆ! สนุกสุดๆ!!

15. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมของชำร่วยผมนะ...^_^

16. ของชำร่วย รับที่โอ๊ต ส่วนของชำเรา รับที่พี่วาครับ 555

17. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้