รบกวนพี่ๆหน่อยครับ อยากได้ es 01 หรือ 03 vtec ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aek Aek, 17 พฤษภาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aek Aek

Aek Aek Guest

0
    0
    0
    พี่ๆในคลับมีใครลงขายบ้างครับแนะนำหน่อยครับ อยากได้ครับ เอาแบบแต่งแล้วนิดหน่อยก็ได้ ขอราคาไม่แรงนะครับ (กะว่าจะแปลงหน้าเอาครับ ) พอดีงบน้อยครับ รบกวนพี่หน่อยนะครับ

ปล ขอบคุณมากครับ อยากเข้าคลับด้วยคนครับ

2. Aek Aek

Aek Aek Guest

0
    0
    0
    ไม่มีใครขายesบ้างเลยเหรอครับผม เอาตัว MT ก็ได้นะครับ

3. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    สนจัยรถผมไหมครับ ม่อน 081-4019011 ราคายังคุยกันได้ อยู่ระหว่างการถอดของออกครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=482029

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ของเค้าดี เจง เจง จัดปาย อย่าให้เสีย

5. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    ไม่ได้มีส่วนแบ่งนะครับ แต่ถ้าใครได้รถพี่ม่อนไปนี่ สบายใจไปกว่าครึ่งครับ ไม่เคยเห็นesคันไหนสุดเท่าพี่ม่อนครับ รักษารถดีมากๆด้วย

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ช่ า ย ร ถ เ พ่ ม่ อ น สุ ด จิ ง ไ ม่ น่ า ข า ย เ ล ย เ สี ย ด า ย แ ท น คั บ เ พ่ ม่ อ น

7. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ขอล๊อกนะครับ ประกาศซื้อขายประกาศในกระทู้ซื้อขายเลยครับ ใครต้องการขาย PM ไปหาเขาได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้