พี่ๆคับพรุ่งนี้จะขออนุญาติใช้ชื่อ ของbluebird club จัดมิตตี้เล็กๆได้ไหมคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 26 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับพรุ่งนี้จะขออนุญาติใช้ชื่อ ของbluebird club จัดมิตตี้เล็กๆได้ไหมคับ แถวพระรามแปด อะคับ แค่อยากทำความรู้จักกันก่อนที่จะเจอ admin สำหรับคนใหม่ที่เพิ่งเข้ามาให้ แหะๆขออนุญาติด้วยคราฟ

1. ผมก็ยังเป็นน้องใหม่เหมือนกันคับงอแงกับพี่ๆเค้าบ่อย อิอิ

2. แล้วมิตติ้งปกติไม่มาหละครับ การอยู่เป็นกลุ่ม มีกฎ มีหลักการ มีกติกา ครับ แนะนำว่า เจอกันปกติ ตามสะดวกครับ แต่ขอสงวนชื่อคลับไว้แล้วกันครับ ขอบคุณ

3. การเจอกันโดยนัดเจอกันเอง มิใช่การมิตติ้งของคลับ จึงไม่ควรนำชื่อ BLUEBIRD CLUB ไปอ้างอิงใดๆ ทั้งนั้นครับ กฎของทาง BLUEBIRD CLUB ในเรื่องของการมิตติ้งมีความชัดเจนอยู่แล้ว เพียงเดือนละ 1 ครั้ง ในวันเสาร์แรกของเดือน (เลื่อนได้ตามสมควร) เพราะฉะนั้น การพบเจอกันนอกเหนือจากนี้ ทำได้ ไม่ว่ากัน แต่ขอร้องว่าอย่านำชื่อคลับไปเกี่ยวข้องครับ

4. ทราบกฎดีอยู่แล้ว เพียงแค่ขออนุญาติเอาชื่อเฟสมาใช้เอง ผมก็ไม่รู้จะทำไงเพราะว่าพรุ่งนี้มีน้องจะมาหาก็เลยขอยืมชื่อเท่านั้นเองถ้าไม่ได้ไม่เป็นคับ ยกเลิกนะคับ ผมไม่ได้เอาชื่อเสียงไปทำเสียหายแต่การใด แค่ตั้งใจอยากให้ทำให้คนเจอคนที่ขับรถรุ่นเดียวกันเท่านั้น ที่ผมไม่ไปมิตตี้ผมติดธุระจริงๆถามว่าอยากไปไหมผมอะอยากไปมาก รัก bluebird ถึงขนาดขายรถแล้วยังซื้อ bluebird มาขับอีก ขอโทษด้วยคับ

5. ผมอธิบายไปแล้ว ถ้าอธิบายอีกก็ "ซ้ำ" นะครับ

6. ขอบคุณครับ

7. น้องบอลเจตนาดีพี่เข้าใจครับ แต่การใช้ชื่อกลุ่มbb club ไปจัดกิจกรรมใดๆ คนที่รู้จักหรือไม่รู้จักกลุ่มก็ตาม ก็เข้าใจว่านี่คือ bb club. และถ้ามีคนขอยืมชื่อ bb club ไปใช้กันหลายๆคน เช่น ไปจัดทำบุญ ไปจัดทริป หรือไปจัดแข่งตามสถานที่ใดๆ...... BB club จะเป็น BB club ได้อย่างไร ในเมื่อมีคนยืมชื่อไปใช้.......จริงมั้ย^^

8. คราฟปม อิอิ

9. ขอบคุณ ครับ

^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้