กว่าจะหาได้เเทบแย่เลย พี่ใครทราบว่าลูกปืนยี่ห้อนี้ดีไหมKoyo ยี่ห้อเดิม NTN แล้วยี่ห้อ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Worawot Piyajan, 9 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    กว่าจะหาได้เเทบแย่เลย พี่ใครทราบว่าลูกปืนยี่ห้อนี้ดีไหมKoyo ยี่ห้อเดิม NTN แล้วยี่ห้อ SKF ไม่มีเลยต้องสั่งเอา

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Koyo แท้เป็น supply OEM Part ให้ Honda กับ Mitsubishi อ่ะครับ ของมีคุณภาพครับ ไว้ใจได้

3. มันคือลูกปืนส่วนไหนอะครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นลูกปืนล้อหน้านะครับ

5. ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้คับ บอกได้ว่าเยี่ยมเลยคับ

6. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    ล้อหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้