ผมจะหา แม็ก 14 " เดิมๆของ B14 (super saloon) ได้ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย dusit47, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dusit47

dusit47 New Member Member

1
    1
    0
    ผมจะหา แม็ก 14 " เดิมๆของ B14 (super saloon) ได้ที่ไหนบ้างครับ คือของเก่ามันมีรอยขูดๆแล้วนะครับอยากเปลี่ยนครับแต่หาไม่ได้เลย ซื้อมือสองก้อหายากครับ เอาอันเก่าไปทำให้เหมือนใหม่ได้มั๊ยครับ

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ถ้าจะหามือสองใส่ สภาพก็คงไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับ

แต่ถ้ารักจะใส่วงเดิม ก็ซ่อมได้ครับ 4 วงไม่เกิน 2000 มั้งค้าบ

ส่วนถ้ามีงบ ก็เปลี่ยนล้อใหม่ไปก็ได้ค้าบ...

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ใครมี ถอด เก็บ ไว้ ที่บ้าน

ก็ เอา ออก มาขายหน่อย

4. GERRADAR

GERRADAR New Member Member

19
    2
    0
  5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ลองหาในกระทู้เซียงกง หรือตาม web ขายล้อมือสองอะครับ
    หรือจะซ่อมทำสีล้อเก่าก็ประหยัดไปนะครับ...

6. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    จากประสบการ์ณ ตรงครับ ของผมก้อแม็ก เดิมเป็นรอยเหมือนกัน เอาไปให้ร้านแม็กทำสีให้ใหม่อะครับ
    วงละ350 บาทครับ ทำเสร็จ แม็ก ใหม่เลยย :D:p:D

7. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    แนะนำซ่อมดีกว่าครับ แค่รอยครูดนิดหน่อย ไม่ใช่ปัญหาครับ ยกเว้นแต่ เนื้อแม็คแตก หรือ ก้านร้าว อันนี้สมควรเปลี่ยนใหม่ครับ

8. Vince

Vince New Member Member

22
    6
    0
    ดีๆอยากได้อยู่ ตอนนี้ยังเป็นกระทะอยู่เลย

9. boyzkung

boyzkung New Member Member

27
    10
    0
    อ้าว แม็กเดิมอ่ะนะ ผมมีอยู่นี่นา โทรมาคุยกันครับ 089-1430043 บอยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้