++++++ เอาไว้สอนลูก สอนหลาน นะ .... ++++++

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Fool again, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เอาไว้สอนลูก สอนหลาน นะ ....
    คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์
    มี! พ่อลูกคู่นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ
    ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ
    พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วเอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ
    ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น
    ลูก :! ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ
    พ่อ : มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะเอ็งจะชกเขามั้ย
    ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน
    พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..
    ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์
    พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง
    ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้องการ
    พ่อ : อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อเอ๊ย.....
    ลูก : ' พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย ':cool::cool::cool:

2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ตู่นี่ต้องเป็นพ่อที่ดีในอาคตแน่ๆเรย อิอิ

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    จริงคับ บิส

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    5555555+ อิอิ

5. Fool again

281
    6
    0
  6. Bery Union*

Bery Union* New Member Lady Member

73
    0
    0
    ^^

ช่างหามา จิงๆ

7. Fool again

281
    6
    0
    :cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 พฤษภาคม 2008
  8. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    55++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้