แบต ZX

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย kiku_01, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiku_01

kiku_01 Guest

0
    0
    0
    แบตมันเสื่อมค่ะ อยากรู้ว่า แบตของ ZX ลูกละเท่าไหร่ค่ะ แร้วหาซื้อที่ไหนได้บ้างค่ะ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ถ้าตรงรุ่นมีก็แต่มือสองของญี่ปุ่นราคาก็แรงเหมือนกัน แถมเก่าด้วย ส่วนของใหม่ตรงรุ่นเลยต้องสั่ง แนะนำเป็นของรถบ้านเราหละกัน CBR 150 ลูกนึงไม่เกิน 400 บาท อย่าซื้อที่ศูนย์ฮอนด้าน่ะ ซื้อตามร้านอะไหล่มอไซค์นี่แหละจะได้ราคานี้ครับ ไม่เข้าใจโทรมาถามได้ครับ เด๋วแนะนำให้ 089-4845446 :D :D :D

3. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ที่ราชบุรีมีครับของใหม่เลย ราคาประมาณ 600 แต่ต้องเอาไปเติมน้ำกรดเองนะครับ
    แล้วก็ต้องใช้จุกอุดน้ำของเดิมมาปิดด้วย

4. kiku_01

0
    0
    0
    ขอบคุณมากนะค่ะ

5. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    แต่ก็ต้องลุ้นเหมือนกันครับ เพราะบางลูกก็เสื่อมแล้ว ใช้ไม่ได้

6. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    แนะนำว่าซื้อมือ 1 ดีกว่านะครับเพราะว่ามือ 2 เนี่ยเราไม่รู้เลยว่าเสื่อมแล้วหรือยังอาจเสียตังฟรีได้ครับ

7. kiku_01

0
    0
    0
    แร้ว CBR 150 มือหนึ่งนี่ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ หาซื้อได้ตามร้านมอเตอร์ไซค์ทั่วไปได้ใช่มั้ยค่ะ

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แถวบ้าน 370 บาท :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้