จะติดไฟหรี่กันชนหลังเองครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย boybuf, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boybuf

boybuf Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า วิธีติดไฟหรี่กันชนหลัง ต้องใช้อะไรเจาะครับ คิดว่าจะลองทำเองดู ท่านใดมีคำแนะนำหรือรูปขนาดช่องที่เจาะแล้วช่วยลงให้ดูหน่อยนะครับ เพื่อเป็นแนวทาง ขอขอบคุณครับ

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ของที่ต้องเตรียมมีสว่านเจาะ หัวสำหรับเจีย เลื่อย คัดเตอร์ สายไฟ แค่นี้ แล้วก็เจาะครับ แต่ตำแหน่งต้องกะเอาเองครับ

3. jon_66

jon_66 New Member Member

12
    0
    0
    ^
    ^
    ตามนั้นครับ

4. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    เจาะด้วยสว่าน ก่อน แล้วใช้คัดเตอร์ คมๆ + แรงกด ดีดี แป๊ปเดียวก็งามแล้วคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้