ขออนุญาตถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย AKeZba, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKeZba

AKeZba Guest

0
    0
    0
    พอดีผมอยากสมัครเป็นสมาชิกคลับด้วย รถเดิมๆ ไม่ได้ทำอะไร สามารถเข้าคลับได้ไหมครับ

และพวกพี่ๆมิตติ้งกันที่ไหนเอ่ย จะรอคำตอบนะครับ

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    กรอกรายละเอียดในหัวข้อสมัครเลยครับ ในหัวข้อนี้เลย รายละเอียดและประวัติส่วนตัวของสมาชิก

สถานที่มีทติ้งก้อแถวปั้มเจทก่อนถึงปากซอยกำนันแม้น บางบอนครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีต้อนรับ ครับ...

ชื่อ ป้อม ครับ....

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มาด้วยจัย...........จัดมาเรย คับ

6. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ยินดีครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้