Spac นี้เล่น NFS Prostreet ไหวไมคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    Spac นี้เล่น NFS Prostreet ไหวไมคับ

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    พอเอาสีข้างเ้ข้าถูได้ครับ ถ้าอยากได้แบบ Full เลยต้องเป็น PS3 แล้วหละมั้ง ไม่ก็ต้องอัพเกรดคอมก็ยกใหญ่

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ส่วนตัวชอบเล่นคีร์บอร์ท คับ 5 5

4. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เป็คนี้ได้ครับ แต่อย่าปรับเต็ม(เอาเกือบๆ) เด๋วมีกระตุก

5. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ได้ครับ แต่ไม่ลื่น

แต่ขนาดนี้เล่นเกมส์ GRID ปรับ MAX ได้เลยครับ ไม่กระตุก เพราะผมใช้ E45 เล่น ลื่นไม่มีสะดุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้