แล้วอีกคนก็พี่นิวขอขอบคุณมากๆกราฟ อิอิเมื่อคืนโทรปลุก อิอิ ไม่โกรธผมน้า เดียวเลี้ยงหนม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แล้วอีกคนก็พี่นิวขอขอบคุณมากๆกราฟ อิอิเมื่อคืนโทรปลุก อิอิ ไม่โกรธผมน้า เดียวเลี้ยงหนม อิอิ

1. กินขนม แพงๆนะ ถูกๆไม่กิน 5555

2. ได้เลย ถ้าผมซื้อให้พี่กินได้นะ 55555

3. น่ารักมากๆ มารับใต้โต๊ะ เลยบอล

4. รับทราบขอรับ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้