ขอโทดนะคับพี่ๆ พอดีรถผมพึ้งชนมา ใคพอจะรู้ราคา กันชนน่ากับไฟน่าบ้างคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Watthana Phonphot, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอโทดนะคับพี่ๆ พอดีรถผมพึ้งชนมา ใคพอจะรู้ราคา กันชนน่ากับไฟน่าบ้างคับ ช่วยบอกราคาผมหน่อยผมจะได้เตรียมตังถูกขอบพระคุนร่วงน่านะคาบบบบ ^^

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    รบกวนแจ้งพี่ๆเค้าเรื่อง รุ่นรถด้วยครับ

2. u12 อ่ะคับขอโทดทีคับลืม ^^

3. กันชนหน้า 1800-2500 ไฟหน้า คู่ละ 2000-3000

ขอบคุนมากๆคาบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้