หน้ายักษ์ 2 คนไปเปรี้ยวกันมาจ้า

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีครับเมื่อวานพวกทีมที่รุ้จักกันเค้าจัดแข่งแดรกมีหลายรุ่น ผมก็ลยชวนเติ๊ดไปวิ่งกันแต่เจ้ากรรมรถผมดันลูกปืนล้อหลังแตกซะงั้น งานก็เลิกเที่ยงอีก ( งานแข่งแดรกเริ่มบ่ายโมง ) กว่าผมจะถึงสนามก็ไปเกือบบ่ายสามแล้วพอไปถึงกับเติ๊ดก็เลยถามเค้าว่าเหลืออีกกี่รุ่นครับ ปรากฎว่าเหลือรุ่นเดียวครับคือ open แล้วค่าสมัคร 600 บาท( จริง ๆ แล้ว 600 บาท วิ่งได้ทุกรุ่นจะกี่รุ่นก็ได้ ) ต่อรองกับเค้าว่าถ้าสัก 200 - 300 ได้ไหมผลก็คือไม่ได้ครับก็เศร้ากันไปตามระเบียบ :cry::cry::cry: จริง ๆอยากลงไปแรดดูกับพวกเจโบดตบ้างว่าจะโดนยาวขนาดไหนอ่ะ ก็แล้วเอารถไปซัดปลายแทรคเล่นกัน 3 คันซะงั้น 5555

ปล.ลองนั่งมาแล้วครับ R 30 โบ T04S ที่สวนเลกซัสมันวิ่งดีอย่างนี้นี่เองถ้าถนนยาวกว่าบูสต์เยอะกว่านี้เติ๊ดรถน้องเป็นจรวดแน่ ๆ ยังไม่ทันบูสต์เต็มก็หมดถนนวิ่ง ซะก่อนกำลังจะบินแล้ว :eek::eek::eek: หาแคมกันดีกว่า

View attachment 979564

View attachment 979565

View attachment 979566

View attachment 979567

1. ที่ตอนตรู....ไปสนามทุกวัน ไม่มีโผล่ หัว มา
    พอตรทำงาน ดอดมากันซะงั้น...พวกนี้นี่น้า
    คงไม่มีเวลา เหมือนเมื่อก่อนแล้ว....งานเยอะหวะ

วินสงสัย แกต้องหา 30 สำรองอีกซักคันละมั้ง
    พี่หล่อเองหวะ.........ขี้เกียจล๊อคอิน

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ไม่ถึงขนาดนี้นหรอกงับพี่วิน
    ม๊ะก่อนเฟืองท้าย 4.1 รอบมาไวหน่อย นี่ 3.7 อ่ะคับ
    แล้วเมื่อวานเฟืองท้ายก็พังไปอีกแล้ว(ปล.วันกลับมาจากมิตติ้งก็พัง สรุป ลูก3.7วิ่งได้3วันเอง)

:cry::cry::cry::cry::cry:

แคมๆๆๆๆๆๆๆ 555

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ถึงว่าไปแถวๆรถดิ๊ฟไม่เหนพี่หล่อเลย

ยังไม่ได้ติดสติ๊กเกอเลยอ่ะคับ :D:D:D:D

4. up...

5. สิปปธน

สิปปธน New Member Member

557
    2
    0
    แอบแซบเหรอพี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้