ร่วมลงชื่ออวยพรแสดงความยินดีราคาน้ำมันกันหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย louis_car, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    ถึงเพื่อนๆชาว ES ทุกคน เนื่องจากราคาน้ำมันในวันนี้ที่ตั้งกระทู้เนี้ย ผมได้พบว่าน้ำมันเบนซิน 95 ราคา 39.39 บาท/ลิตร เลยทำให้ผมขนลุกไม่หายเลย ก็เลยมาตั้งกระทู้นี้เพื่อหวังให้เพื่อนชาว ES มาร่วมกันนับถอยหลัง และแสดงความยินดีกับมันครับ... (ส่วนผมตอนนี้แทบจะขับ ES คันเก่งด้วยพลังงานลมแล้วครับ...เฮ้ย กลุ้ม)

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    อย่าไปกลัวครับ ยาวปายยยยยย

ปล. ความกลัวเป็นสิ่งที่เราสร้างขึ้น อิอิ

3. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    ราคาขึ้นเทบจะทุกวันเลยเหนื่อยใจคับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เหนื่อยด้วยนะครับ

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ถึงมันขึ้นยังไงก็ต้องขับหรือว่าจะเดิน
    แต่ว่าเดินมั่งก็ดีนะจะได้เหลือเงินไว้ทำอย่างอื่นบ้าง

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ติด แก้ส โลด :D:D เห้อออ............กลุ้มจาย

7. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    ส่วนผมจะแปลงร่างเป็นพลังงาน LPG แล้ว
    เพื่อนๆก็แปลงร่างกันบ้างสิ จะได้ไม่ต้องลุ้นมาก

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อยากติดม้างจัง น้ำมันแพงเหลือเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้