รถติดแก๊ส เปิดกระจกขับไม่ได้เลย กลิ่นแก๊สเข้ามา ปกติไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จาตุรณต์ คำโอพาธ, 5 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถติดแก๊ส เปิดกระจกขับไม่ได้เลย กลิ่นแก๊สเข้ามา ปกติไหมครับ

1. ไม่ปกติแล้วครับ

2. เป็นที่อะไรอ่ะครับ

3. แก๊สดูดใช่มั้ยคับ ต้องจูนใหม่คับผม ตรวจรอยรั่วด้วยก็ดีครับ เข้าร้านประมาณ 300 คับ

4. ช่ายครับ

5. ปรกติจะไม่ได้กลิ่นทั้งแก๊สและน้ำมันนะครับ ยกเว้นตอนเติม

สงสัยพุ่งนี้ต้องเอาไปเช็ค ขอบคุึณคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้