เสาร์นี้ 10/05/2008 ว่างกันมั๊ยพี่น้อง เจอกันหน่อยเป็นไง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ตอนนี้หลายคนก็คิดถึงกันบ้างแล้ว เห็นบางคนจะถือโอกาสนัดส่งของกันด้วยนี่นา บางคนที่เพิ่งวางเครื่องเสร็จก็มี เอางี้ เสาร์นี้ใครว่างพอก็มาเจอกันนะครับที่ปั๊มJet ก่อนถึงโนโวเทล ถนนศรีนครินทร์ เวลาประมาณบ่ายสามโมงเย็นนะครับ ผมเองก็จะเอายางขอบประตูที่เพิ่งสั่งมาจากญี่ปุ่นไปให้ดูกันด้วยนะครับ ลองดูนะครับ ใครไม่ติดธุระก็มาเจอกันบ้างนะครับพี่น้องครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2008
  2. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ไม่มา ปตท. วิภาวดี บ้างเหรอครับ

3. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ที่เส้นละหมื่นอ่ะนะ ฮิฮิ....

4. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    ดูผิดเดือนรึเปล่าครับพี่ เสาร์นี้มันวันที่ 10 นะครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    โทษที ดูผิดเดือน

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    รับทราบข้อกล่าวหาครับผม

7. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ครับผม

8. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ งานนี้แจมด้วยคนคร้าบบบบ

9. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    ไปไม่ถูกอะคร้าบ

10. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    มามิต เชียงใหม่บ้างสิพี่ เหงาจังเลย

11. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    ฮุ๊ยยย
    อดอีกแล้ว

12. toe5969

toe5969 New Member Member

68
    0
    0
    พี่ถ่ายรูปบรรยากาศมาให้ดูด้วยนะครับและรูปยางขอบประตูด้วยนะพี่พอดีผมนอนอยู่โรงพยาบาลเป็นกล้ามเนื้อกระดูกสันหลังอักเสบอะ คงขับรถไม่ได้อีกหลายเดือนเลย

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    เหรอ...หายไวๆนะครับ

14. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    แบงค์ผมออกงานMoney Expo ที่ศูนย์สิริกิตติ์ครับ คงไปร่วมด้วยไม่ได้ ถ่ายรูปมาเผื่อด้วยละกันครับผม

15. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    หายไวๆนะโต....แล้วไปทำท่าไหนถึงอักเสบอ่ะ..

16. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สงสัยจา ยกของหนัก ฮิๆๆๆ หายไวๆ นะครับพี่

17. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    หายไวไวนะครับน้องโต

***ไปแอบเล่นท่ายากมาใช่ป่าวเนี่ย***

18. toe5969

68
    0
    0
    เปล่าคร้าบ ก็ขับอีแดงนี้แหละ ครัทมันแข็งแล้วรถมันติดอะขากลับจากที่ทำงาน นี่ขนาดเปลี่ยนเป็นครัทน้ำมันแล้วนะ พอลงรถมาเดินเข้าบ้านก็เจ็บหลังอาการเหมือนหลังยอก ก็ฝืนเดินมานอนในบ้านอยู่3ชั่วโมง ก็ยังไม่หายเลยต้องเรียกรถพยาบาลมารับเลยอะครับนอนอยู่5วัน ก็เริ่มเดินได้ตอนนี้ก็กินยาและไปทำกายภาพที่โรงพยาบาลอาทิตย์ละ 2 ครั้ง และห้ามขับรถเกียร์ธรรมดาสักพักใหญ่ๆเลยแหละครับ ใครที่ครัทแข็งๆช่วงล่างแข็งๆและที่สำคัญอายุเกิน24และไม่ค่อยออกกำลังกายโปรดระวังไว้ด้วยนะครับ

19. Anankhet

1,282
    5
    38
    ยอกๆแบบนี้ ต้องไปหา"หมอ" ผมรู้จัก"หมอ"เก่งๆ แถวคลองตันนะ

20. toe5969

68
    0
    0
    หมอของพี่เนี่ยหมายถึงdoctor หรือ หมอ อย่างอื่นครับ

21. Anankhet

1,282
    5
    38
  22. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    พญ.แพทย์ใหญ่หรือแพดสหยาครับผม

23. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    แพทย์สยิว มั๊ง *0*

24. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    โอ ฟังแต่ละท่านตอบกระทู้กันแล้วสยิวแทน 555
    พี่ก็อยากไปหาหมอกันจังเลยนะครับ งั้นผมขอป่วยด้วยอีกคนละกานนะ เอิ๊กๆๆๆ อิอิอิ
    ไปครับไป แต่ก็อายรถจังอ่า โทรมมากๆเลย ยังไม่มีตังค์ซ่อมอีกต่างหาก
    แต่เดือนนี้กะว่าจะเปลี่ยนโซ่เครื่องล่ะครับ อิอิอิ เผื่อไอ้เสียงที่มันดังๆมันจะลดลงมั่งอ่า

โตหายไวๆนะครับ เมื่อก่อนผมก็ขับคลัชหนักๆเหมือนกันนะ
    ขนาดช่างเหยียบยังบอกว่าหนักกว่าคลัชซิ่งซะอีก อิอิอิ
    เหมือนจะจำได้ว่าพี่อ๊อดก็เคยเทสต์เหมือนกัน อิอิ ยังจำได้รึป่าวคับพี่อ๊อด

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันแน่นอนครับ คิดถึงทุกคนค้าบ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้