อยากทราบเรื่องเบาะ NX ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ironman, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ไม่ทราบว่าเบาะคู่หน้าของ NX สามารถใส่กับ B13 ได้หรือเปล่าครับ

เพราะ เห็นว่าสวยดีจริงๆ ท่าทางจะนั่งสบายด้วย

เลยอยากทราบว่า ใส่กันได้ หรือว่าต้องแปลงขาอะไรหรือเปล่าครับ

ขอบคุณที่ชี้แนะคร้าบ...

2. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ใส่ได้เลยครับถ้าสนใจจะขายให้ราคาพิเศษ ถือโอกาศขายซะเลย

3. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    หุหุ ขอบคุณที่ชี้แนะคร้าบ...

4. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    โทมาคุยกันเลยครับ เบอร์อยู่ข้างๆ หรือ 08-79799747 นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้