#รบกวนทุกท่าน..กรองเบนซินคือตัวนี้ใช่มั้ย..เปลี่ยนเองยากมั้ยครับ#

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์, 7 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    #รบกวนทุกท่าน..กรองเบนซินคือตัวนี้ใช่มั้ย..เปลี่ยนเองยากมั้ยครับ#

1. ใช่ ไม่ยากครับทำเองได้

2. Facegu Eng

Facegu Eng Guest

0
    0
    0
    ไม่ยากครับผมพึ่งเปลี่ยนเมื่อวาน ซื้อมา60-บาท

3. ต้องระวังน้ำมันพุ่งมั้ยครับ..ผมซื้อมา250อ่ะ >_p>

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    มันเป็นอะไรครับ

5. ประมาณ250แหละ พุ่งนิดหน่อย

6. 60บาทพลาสติกป่าว

7. Deaw Sto ..เหยียบคันเร่งบางทีมีสะดุด..ออกตัวอืดๆครับ

8. เปลี่ยนตัวนี้ไม่หายก้อดูปั๊มติ๊กด้วยว่าแรงอยู่มั้ย

9. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ปั๊มติ๊ก อยู่ตรงไหนครับพี่.

10. ที่ถังน้ำมัน

11. ตุ้ย เพลาขับเชียงกง ..รับทราบครับท่าน

12. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ของผมสตาร์จที่เดียวไม่ติด ต้องสตาร์จสองที่ถึงติดเป็นที่อะไรบางครับ พี่ตุ้ย

13. น้ำมันเหรอคับ หรือแก๊ส

14. รถติดแก๊สมั้ย

15. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    น้ำมันครับไม่ติดแก๊สครับกลัวครับ

16. เวลาเช้าหรือตลอดเวลาครับ

17. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ตอนเช้าครับ บางครั้งก็ที่เดียวติดครับ

18. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ถ้าติดแล้ว ก็ติดที่เดียวครับ

19. อ่อน้ำมันคงกลับมาถังหรือไปไม่ทัน ก้อเปิดสวิตกุนแจไว้แป๊บนึง 10-15วิ แล้วค่อยสตาร์ท

20. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้