อุปกรณ์ วันนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มอสซ่าร์คริ๊คริ๊ เพี๊ยวฟ๊าว มะพร้าวแก้ว, 6 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อุปกรณ์ วันนี้

1. ฝากซักคัน

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ขออาบน้ำด้วยคันดิ

3. มาเลยคับๆ 55

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เป็นแฝดกันต้องอาบด้วยกัน 555+

5. กัดสีน่าดูเลยครับคาร์โก้เนี่ย ระวังด้วยครับ

6. เอายามะตอย ออกอะครับ ปกติ ไม่ใช้เลย กว่ารถเป็นสีเทา 555

7. ใช้น้ำมันก๊าชดีกว่าคับ ใช้ฟองน้ำชุบแล้ค่อยๆปาดทิ้งไว้รอบคัน เดี๋ยวมันจะไหลงเป็นสายเลยครับ

ความรุ้ใหม่ ขอบคุนคราบบ ยังเหลือ อิกเยอะเลย ต้องไปเครียซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้