สมาชิก NV ขอนแก่นครับ ช่วยแนะนำอู่เครื่องยนต์ อู่ช่วงล่าง ร้านติดแก้ส ให้ผมหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จป. ป๊อกกี้, 7 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิก NV ขอนแก่นครับ ช่วยแนะนำอู่เครื่องยนต์ อู่ช่วงล่าง ร้านติดแก้ส ให้ผมหน่อย เพิ่งย้ายมาอยู่บ้านไผ่ครับ ไม่รู้จักอะไรเลย แนะนำผมหน่อยครับ

1. ย้ายจากร้อยเอ็ด มาอยู่ขอนแก่นซะแล้ว ^__^

2. วันเสาร์-อาทิตย์ผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ แต่วันธรรมดาอยู่บ้านไผ่

3. เปิดสาขาที่บ้านไผ่หรอคะ พี่ป๊อก

4. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    มาชุมแพสิครับพอจะเเนะนำได้ครับ

5. ป่าวจ้า.... ร้านมันรายได้ไม่พอกินน่ะ ให้เมียดู ตัวผมมาทำงานประจำครับ

6. ชุมแพเหรอครับ ทำอะไรครับ ช่างฝีมือดี ไม่ฟันผม ชุมแพก็ไปได้ครับ

7. Bird B. Angelo

Bird B. Angelo Guest

0
    0
    0
    ถ้าไปผมขอไปทำด้วยนะครับ จะไปทำ พาวเวอร์ กับคลัช แล้วก็เบลค ^^

8. Topjing Pokom

0
    0
    0
    เท่าที่ผมทำมาก้อดีนะครับเราซื้ออะไหล่เองจ่ายแต่ค่าแรงครับอู่ไกล้บ้านผมเลย

9. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ร้านอะไหล่ก้อไกล้บ้านผมครับได้ราคาช่างเลยไม่มีกัก

10. ชื่ออู่อะไรครับ เค้าทำเครื่องหรือช่วงล่างหรือติดแก้สครับ

11. Topjing Pokom

0
    0
    0
    ได้ทุกอย่างครับอู่ช่างต้อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้