น้ำมันชุ่มเลยต้องเปลี่ยนประเก็น ใหม่ซะแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 2 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำมันชุ่มเลยต้องเปลี่ยนประเก็น ใหม่ซะแล้ว

1. ผมก็เป็นฝาวาว

2. เปลี่ยนประเก็นใหม่เลยครับหายชัว

3. ผมพอซึมๆก็เปลี่ยนครับ กลัวครับติดแกส

4. ผมก็ซึมคับจานจ่่าย

5. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    ผมก็เพิ่งเปลี่ยนปะเก็นหัวเทียนของแท้สีดำ และปะเก็นฝา รวมค่าของ 1500 บาทครับ

6. John Solar

0
    0
    0
    ปะเก็นฝาครอบและยางซีลหัวเทียน

7. อย่างงี้ต้องบอกว่าซื้อของรุ่นอะไรครับ ไปซื้อแล้วได้ผิดรุ่นมา

8. ยางสี่เหลี่ยมผมดึงออกมาแตกเลย ยางเบ้าหัวเทียนเเข็งสีเหลืองเหมือนเหล็ก 555

9. ยางสี่เหลี่ยมสำคัญนะคับ ถ้าเสื่อมสภาพน้ำมันเครื่องหายนะจ๊

10. John Solar

0
    0
    0
    ไปซื้อที่ศูนย์นิสสัน บอกเอาของรุ่น NV เลย รวมกันแล้วไม่เกิน 1500 บาทครับ

11. บอกด้วยนะว่าคาบู หรือหัวฉีดไม่ใส่กันไม่ได้นะครับ

12. ของผมเปลี่ยนไปแล้วววครับ แต่ตอนนี้น้ำมันคลัชซึมออกมาเวลาเหยียบอีก 555

เปลี่ยนอีกๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้