รบกวนพี่ติ่งนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย คิวดีคุง, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คิวดีคุง

คิวดีคุง New Member Member

49
    4
    0
    รบกวนพี่ติ่งนิดนึงนะครับ เรื่องวางเครื่องเบนซินน่ะครับ
    แม่ผมใช้ฟอร์ดเรนเจอร์ปี02อยู่ครับ แต่ตอนนี้ราคาดีเซลก็เกือบ40บาทแล้ว
    จะติดแก๊สกับเครื่องเดิมก็ไม่เวิร์ค เลยอยากวางเครื่องใหม่เป็นเครื่องเบนซินน่ะครับ
    หาเครื่องไรดีครับ อยากรู้ราคาเครื่องแล้วก็ค่าวางกับอื่นๆ
    แหล่งหาของด้วยนะครับ รึว่าให้ช่างหาให้ดีกว่า

รบกวนด้วยนะครับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เพ่ ติ่ง

มี วัย รุ่น ถาม หา

3. คิวดีคุง

49
    4
    0
    เครื่องเดิมนี่เทิร์นได้ป่าวครับ....
    จะเก็บตังค์ทำเพื่อแม่ซักที

4. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    รอดุอยู่จ๊ะ

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ช่วง นี้ เพ่ ตริ่ง งาน เข้า

พี่กาน ช่วย น้อง หน่อย

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    วาง j ไม่โบ ติดแก๊ส....สบาย

7. คิวดีคุง

49
    4
    0
    ต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ
    เทิร์นเครื่องเก่าได้เลยป่าว

8. หนึ่งB14

หนึ่งB14 New Member Member

5
    1
    0
    ไปศึกษาใน club jz ครับ เกี่ยวกับเครื่อง j ล้วนๆ :D

9. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    วาง 1 เจ ติดแก๊ส เลยครับ ชั่วโมงนี้แล้ว :D:D:D:D

10. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    จัดไปตามนั้นเลยคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้