ขอลงสักคันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตู่ คาร์ออดิโอ สมุทรสาคร, 7 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอลงสักคันครับ

1. โหดครับ กี่นิ้วหรอครับ

2. ใหญ่ยาว ต้องเก้านิ้ว 5555555

3. ล้อเล่นน่าาาาาาาา

4. ซับ12นิ้ว4ดอกครับเสียงกลาง60กว่าดอกครับ

5. นาย นุ เด็กโคราช จะข้ามฟากมาปะชันกับ นายตู่ สมุทรสาคร หรอครับ อิอิอิ^_^

6. แซวเล่นน่าาาาาาาาา

7. โห้พี่เบียรก้อ ว่าไป ผมถามพี่เข้าดูเฉยๆ

8. พี่ ใช้ไดชาจ อะไรหรอครับ

9. ผมใช้ไดรถไถfordมันหนักเครื่องเกินไปครับ

10. ใช้ไดช์เป่าผมครับ เบาดี อิอิอิ

11. ว่าไปซะงั้นเลยพี่เบียร

12. อ้าวก้เห็นบอกว่าหนัก ก็เลยบอกใช้ไดช์เป่าผม

13. เจ้าของโพสเขาไม่ว่างตอบนี่นาาาา

14. เลยมาหักมุกเล่นไปพลางๆก่อน 5555

15. ไช้ไดร์เจ120ครับผม

16. ลำโพง ติดตรงกันชน ฝนตก หรือล้างรถ ลำโพง มันไม่เสียเหรอครับ เห็นพวกร้านเครืองเสียงชอบติดกันตรงนี้

ไม่ครับผมมีเทคนิคนิดหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้