พอดีอยากถามหน่อยอ่ะครับรถผม u13 เกียร์ถอยหลังไม่เข้าทำไงดีครับเกียร์ออโต้...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Montien Suaim, 27 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Montien Suaim

Montien Suaim Guest

0
    0
    0
    พอดีอยากถามหน่อยอ่ะครับรถผม u13 เกียร์ถอยหลังไม่เข้าทำไงดีครับเกียร์ออโต้ แล้วถ้าผมจะเปลี่ยนเกียร์ลูกละเท่าไหร่ครับเกียร์ออโต้และธรรมดาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

2. ราคาลูกใหม่มือสอง น่าจะประมาณ 4000-6000 บาทเลยคับ

3. Montien Suaim

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. เทรินลูกเก่าได้ 1000 บาท ด้วยคับ แล้วแต่ร้านจะรับนะคับ

5. Montien Suaim

0
    0
    0
    พอจะรู้ไหมครับว่าแถวไหน

6. ของผมซื้อแถว ปทุมวันคับ แต่ไม่รู้ว่าจะมีของไหม

7. ผมเคยไปซื้อเกียร์sr20 ที่นนทบุรี ข้างวัดนครอินทร์ ไม่เกิน5000ครับ

8. อ่อตรง สี่แยกไฟแดงใช่ไหมคับ

9. ช่ายครับ ทางแยกไปพระราม5 บอกเจ้าของร้านไปเคยซื้อ 4000 ถ้าเอาเกียร์เก่าเทินได้ลูกละ1000 ครับ

10. ร้านอะไหล่เครื่องเยอะมากๆเลยคับเคยไปเดินเล่นหลายรอบเลย

11. จริงครับอะไหล่ในเครื่อง ยังแกะขายเลยครับ

12. น่าไปบ้างครับ พอมีพิกัด บ้างไหม

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  14. Jamon Net

Jamon Net Guest

0
    0
    0
    ผมมีเก่าเก็บลูกนึงคับสนจัยทักเลยคับ

15. ร้านที่ผมบอก ซ้ายมือจะเป็นซุ้มประตูวัดนครอินทร์ครับ ไปทางถนนพิบูลสงคราม มุงหน้าไปทางท่าน้ำนนท์ ก่อนถึงแยกที่จะตัดไปบางกรวย พระราม5 ครับ

16. โอเคร ขอบคุณครับๆๆ

17. Montien Suaim

0
    0
    0
    แล้วร้านเขารับประกันเกียร์ไหมครับ

18. 7 วันนะคับเท่าที่จำได้

19. อันนี้ต้องแล้วแต่ตกลงกับทางร้านครับ

20. Montien Suaim

0
    0
    0
    แล้วเบ็ดเสร็จพร้อมวางเท่าไหร่ครับ

ร้านนี้ขายอย่างเดียวไม่รับวางเครื่องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้