พี่ๆครับยางเพลาขับกับยางแร็คu12 หาซื้อได้ที่ไหนครับ #ช้วยผมที

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nattakit Kluai, 11 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nattakit Kluai

Nattakit Kluai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับยางเพลาขับกับยางแร็คu12 หาซื้อได้ที่ไหนครับ #ช้วยผมที

2. เทียบเลยคับผมว่าน่าจะเหมือนกัน

3. Nattakit Kluai

0
    0
    0
    ช่างเขาบอกให้หาตรงรุ่นใส่อ่าครับพี่

4. ถอดเทียบดีก่าคับจะได้ไม่ต้องหา

5. Nattakit Kluai

0
    0
    0
    อ่อ ครับๆ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ยางรัดแร๊คตามร้านอะไหล่ใหญ่ๆมีขายครับ

7. Nattakit Kluai

0
    0
    0
    ผมยากได้บูสช้วงหน้าหาซื้อได้ที่ไหนอ่าครับ อยากหาร้านไกลๆ ผมอยู่ จ.นนทบุรี อ่าครับ

8. รู้แต่ช่วงหลังอะคับ มันใช้ของ b13 ได้

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยู่ที่นนทบุรี ลองถามหาที่นนท์อะไหล่ก็ได้ครับ bush ปีกนกน่าจะสั่งได้ แต่ยางรัดแร๊กน่าจะมีของเลย ปล. พวก bush หลัง อย่าดูแค่รูปร่างเหมือนแล้วจะคิดว่าใช้ได้นะครับ ถ้าจะเทียบใช้ แนะนำให้ใช้อะไหล่จากรถที่มีขนาดน้ำหนักใกล้เคียงกันจะดีกว่า U12 หนักอย่างน้อย 1250kg. ส่วน Sunny B12, B13 หนักแค่ 1000kg. สับอะไหล่มาใช้กันมันจะไม่เหมาะนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้