ติดแก๊ส LPGกับครื่อง 4A-GE 20 Valve ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย Deejayxz, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deejayxz

Deejayxz New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่า ตอนนี้ ราคาเครื่อง 4A-GE 20 วาล์ว ราคาเท่าไหร่ และถ้าติดแก๊ส LPG แล้จะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

และอยากทราบราคาเครื่อง 7A-FE และรบกวนเปรียบเทียบ เรื่องราคา และความคุ้มค่าด้วยได้มั้ยครับ จะขอบพระคุณยิ่งๆ ครับ กะลัง ปวดหัว เลือก
    ไม่ถูกครับ

ขอบคุณมากมายครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เคยได้ยินว่าเติม 91 ก็วิ่งไม่ค่อยออกแล้วนะครับ

ไม่รู้สิ ไม่แน่ใจครับ

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ระวัง กระป๋องเก็บอากาศ (ไม่รู้เค้าเรียกอะไร ที่ครอบอยู่หลังเครื่องอ่ะ) จะแตกนะครับ

4. ติดได้สบายคับ เครื่องโตต้า เหมาะกะแก๊สมากๆ ทุกตระกูล

5. llsj

llsj New Member Member

16
    0
    0
    ติดได้สบายครับ

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ติดได้ครับ เพราะผมใช้อยู่

7. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    จะให้น้องชายไปติดบ้าง

8. oatzy

oatzy New Member Member

41
    0
    0
    ติดแล้ววิ่งดีก่าใชเน้มันอีกคับ เป็น AE101 เครื่อง 20V ฝาดำ ติดแบบหัวฉีดมา อาการปกติมากมายคับ ^^

9. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    20V. ท่อไอดีของเดิมมันชอบแตกน่ะครับ ต้องทำท่อไอดีใหม่ครับ

10. oatzy

oatzy New Member Member

41
    0
    0
    ติดแบบ หัวฉีดไปเร้ยยยยย ;D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้