เบื่อแบบเดิมๆเลยทำแก้เบื่อ สีสันมากๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ราชันย์ สายลม, 9 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เบื่อแบบเดิมๆเลยทำแก้เบื่อ สีสันมากๆ

1. สวยงามพี่ ไม่เครียดดี

2. ครับขอบคุณครับ บางที่ผมคิดว่าผมบ้าไปแล้ว

3. รถผมก้อติด ลายแองกี้เบริด ที่คอนโซลกลางเลยครับ ^^

4. ไม่สงวนครับเอาสติกเกอร์มาแปะนั้นแปะนี้แล้วเอามาโชวบางครับ

5. สีสันสดใส

6. ผมยังไม่รู้เลยว้าทำไปได้ไงทำเองด้วยนะ

7. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    แจ่มเลยลวกพี

8. ผมมีเคล็ดในการทำพยามอย่าคิดมาก ทำด้วยอารมย์ที่ดี เอาวันที่อากาสดี เปิดเพลงฟังแล้วมันจะเป็นแบบนี้เอง

9. อารมณ์ พาไป

10. ใช่ พี่คิดดูสีพวงมาลัยซิพี ผมเห็นสีน้องมันเหลือ

11. อารมณ์ศิลปินมันพาไป

ขอบคุณครับทุกเสียงที่ชม แค่เป็นเพียงแนวทางอีกหนึงแนวทางครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้