ที่งานแต่งน้องสาว. สมาชิกเมืองเลย. มันทั้งงานไม่ต้องจ้างเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พันธ์ธวัฒน์ ศรีประเสริฐ ช่างโต้ง, 10 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่งานแต่งน้องสาว. สมาชิกเมืองเลย. มันทั้งงานไม่ต้องจ้างเครื่องเสียงครับ

1. คิดถึงคันแดง 283

2. แจ่มว๊าวววว

3. ดังลั่นเลย

4. กำเห้นแต่น่ารถกะเครื่อง ไหนงะเครื่องเสียง55

5. เขาให้ฟังครัช -*-

6. ก้ออยากเห้นงานบ้างรัยบ้างนิ

7. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    เสียงเพราะคราบพี่

8. แผ่นสะดุด หรือสัญญานเน็ตผมไม่ดี

9. ซับคู่8 วางหลังเบาะ กลางคู่5 แหลมคู่

10. ฟังจริงเพราะดี แต่มือถือผมมันห่วย เสียงเลยแปร่ง55

เสียงชัดดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้