ทำงานเข้าเมืองใช้ Click คู่ใจ ท่องเที่ยวออกไกลๆใช้ nv นะจ๊ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 9 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำงานเข้าเมืองใช้ Click คู่ใจ ท่องเที่ยวออกไกลๆใช้ nv นะจ๊ะ

1. ณ ตอนนี้ สองล้อคล่องที่สุด

2. แม่นอิหลี เบยครับ ตลิ่งชัน-พระรามเก้า

3. รองเท้าสีแซ้ดมากกกก

4. แสดงว่ารถเข็นคันข้างหน้านั้นไม่ได้ใช้..ถ้างั้นขอผมยืมไปเข็นขายลูกชิ้นปิ้งได้มั้ยครับ ^_^

5. อาชีพเก่าผม ลูกชิ้นปิ้ง ทอดมันปลายกราย รถเข็นคันนี้ทำให้ผมมีงานมีการ มีเงินใช้นะคราปปปป

6. ยังมีที่จอดเหลือ

7. ผมชอบกินลูกชิ้นปิ้งสุดๆ..อาชีพในฝันเลยครับท่าน

8. พี่ วรเมธ ดำเสน ที่วัดครับพี่ ผมอยู่วัด

9. แต่ติดอยู่อย่างนึงเลยยังไม่ได้ขายซักที..หาสูตรน้ำจิ้มเด็ดๆไม่ได้เลย..ถ้าพี่เบียร์จะกรุณาเอื้อเฟื้อสูตรจะเป็นพระคุณอย่างสูง (-/l\-)

10. เรื่องจิงใช่ไม๊เนี่ย พี่เบียร์อยู่วัดจริงดิ

11. เช่าที่วัด ทำบ้านเปนที่พักอาศัย

12. อ๋อ.....ครับ

13. ขอบคุณทุกคน ที่กดถูกใจให้ผมนะครับ ขอให้มีความสุข ความเจริญ กันทุกคนนะครับ ร่วมทั้งตัวผมด้วย

14. เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์ อยากได้สูตรน้ำจิ้มลูกชิ้นแบบโบราณเปล่า

15. อยากครับ อิอิ

16. ไว้พี่จะไปขอยายมาให้

17. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ขอได้ป๊ะ? รองเท้า

18. กาญจนเดช เดชา ..อยากได้มากๆเลยพี่..ผมลองผิดลองถูกหลายครั้งแต่ยังไม่ลงตัว..ขอบคุณล่วงหน้าครับผม (-/l\-)

19. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เน้นประหยัดด้วย.

20. Wichai Yothawong

Wichai Yothawong Guest

0
    0
    0
    nv รุ่นเดียวกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้