Bluebird ตัวนี้หาอะไหลยากไหมครับแนะนำทีครับ ตอนนี้อยากได้ กระจกข้าง มือเปิดประตู...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ประชาชน สยามประเทศ, 31 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Bluebird ตัวนี้หาอะไหลยากไหมครับแนะนำทีครับ ตอนนี้อยากได้ กระจกข้าง มือเปิดประตู คิ้วตรงกระจกหน้า คอนโซนหน้าภายใน รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อืม.... น่าจะยากมากพอสมควรนะครับ

2. ขอบคุณมากครับ

3. U11 อะไหล่ หายากครับ

4. ต้องหาเดินแถวเซียงกงปทุมวันครับ หรือ ไม่นั้นก็เซียงกงแถว ต่างจังหวัดอะครับน่าจะมี เสียดายที่ผมก้อมีแค่ชุดเดียวไว้เปนอะไหล่อะครับ

5. ช่วย อัพ ครับ เชียงกงปทุมวัน ร้านค้า 90% ย้ายร้านไปหมดแล้วครับ จุฬา ขอพื้นที่คืน

6. ตามที่พี่นิวบอกเลยครับ ก้อต้องหาตาม ตจว. แล้วอะครับเพราะผมก้อได้ของตาม ตจว. เหมือนกันครับ เช่น นครปฐมครับ

7. ส่วนมากจริงๆๆ จะเจอปัญหาคือ ที่ร้านอาจมีของ แต่ ดูไม่ออกว่าเปนของรถอะไร 555

8. ส่วนยางขอบกระจกหน้าน่าจะมีขายเปนของเทียมนะครับ

9. ลองหาในเฟสดุครับมีเจ้านึงขายใขเฟสครับชื่อว่า I RUBBER PART ครับ

10. ตามพี่โกะ แจ้งเลยครับ

11. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
  12. ขอบคุณพี่ๆมากนะครับผม แถวเชียงกงหลักสี่กับเชียงกงปทุมธานี พอจะมีไหมหรอครับ

13. เดียววันนี้จะไปดูอยู่พอดีคับ ถ้าเจอจะมาบอกนะคับ

14. ขอบคุณมากนะครับผม

15. ขอเบอร์ด้วยคับ

16. ให้เบอร์ไปแล้ว เขาจะใช้อะไรครับ

โนะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้