เครื่องSR20DETฝาขาวผสมกับเกียร์CVTได้มั้ยครับ?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    มันจาไปกันได้มั้ยเนี่ยะ????...ผู้รู้ช่วยบอกที:D;)

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่ใช่ผู้รู้นะคับ

แต่ดูแล้วไม่น่านะคับพี่โจ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จะ ดี หร๋อ คับ พี่ โจ

ตูน ละ เครียด แค่ เอา มา ชน เกียร์ ธรรม ดา ก็ เซ็ง แล้ว ครับ โดน วาง ยา ไฟ เข้า กล่อง แต่ ไม่ ส่ง มา รอบ เดิน เบา
    ไฟ เข้า กล่อง แต่ ไม่ ส่ง ไป แอร์ โฟร์

สุด ท้าย ต้อง ใช้ กระ ดาษ พิมพ์ เขียว จาก โรง งาน ครับ 555+

ถาม ผม ผม ว่า ดี นะ ครับ น่า จะ ขับ สบาย

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ตามความคิดผม ครัชลื่นแน่ครับ....อิอิ

5. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    สายพานCVT เอาไม่อยู่แหง๋

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ลองมาขับ นูโว ลูกcb ทำเต็มแล้วพี่โจอาจเลิกความคิด ผมว่ามันน่าจะใกล้เคียงกันนะ

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แรงแบบเนิบๆ
    แต่ถ้าเกียร์พังนะ มีเฮ คับ
    แค่เครื่องเดิม NA ก้อพอแล้วมั๊ง....

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แปลว่าอะไรว๊า........ตากอล์ฟ :D:D:D:D:confused::confused::confused::confused:

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เด็กแว๊นท์

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    555555""""ไม่แว๊นท์ดีกว่ามั้งครับคุณกอล์ฟ....เข็ดแล้ว....ไหปลาร้าหักมาข้างนึงแล้ววววววว......สรุปตอนนี้ท่าน ผบ.สูงสุด(เอาเขาขึ้นหิ้งไว้เลยอยู่สูงสุด...ตอนนี้ยังไม่มีรองลงมา...แอบหาอยู่เหมือนกัน..อิอิอิ)ท่านเห็นสมควรเอาแค่ NEO VVL ได้เครื่องมาเมื่อไหร่คงจะขอรบกวนเรื่องการวางและวายลิ่งหน่อยนะครับทุกคน....

11. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ก็นูโวมันเกียร์สายพานงัยคับ ยิ่งเครื่องแรงมากมันก็จะลื่นมากด้วยยิ่งโดนน้ำมันลื่นซะหายเลย

12. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อ๋อ ลื่นปรื๊ดๆๆๆๆๆนี่เอง

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    มันคงวุ่นวายดีนะพี่ กล่องเครื่องกะกล่องเกียร์คนละใบ ว่าแต่มันจะทำงานร่วมกันได้ป่าวหว่า

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตาม ที่ พี่ วิน ว่า แหละ หน๋อ ตูน เห็น สาย ไฟ ก็ เซ็ง แล้ว ครับ:D

15. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    วางได้คับ แต่ว่าเตรียมเกียร์ธรรมดาไว้อีกลูกแล้วกันคับ ขนาดเครื่องโบชนเกียร์ออโต้ยังเล่นแรงๆๆกับมันไม่ได้เลย

16. tOon`

2,324
    43
    48
    พัง ง่าย ใช่ ไหม ครับ พี่ น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้