ขอความช่วยเหลือเรื่องฝากระโปรท้าย Primera หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย apercula, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apercula

apercula New Member Member

3
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ คือ ผมเพิ่งซื้อ Primera มา ตอนแรกฝากกระโปรงมันก็เปิดใส่ของได้ปรกติ แล้วไม่รู้ว่าผมไปโดนตัวล๊อค อะไรในฝากระโปรงหรือเปล่า มันเปิดไม่ออก ดึงที่เปิดฝากระโปรง(ข้างเบาะ)แล้วมันวืดๆ ผมติดแก๊สมาด้วยจะมุดเบาะก็มุดไม่ได้ พอจะมีวิธีไหนที่จะเปิดได้บ้างครับ:cry:

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รอพี่ๆ P11 มาช่วยนะครับ แป็บเดียว

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แล้วเปิดด้วยกุญแจปกติได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้แสดงว่า เขี้ยวล็อคเปิดปิดจากสายสลิง ที่มาจากที่โยกข้างเบาะคนขับ มันถูกล็อคครับ แค่เกี่ยวเดือยมันที่มีเขียนว่าล็อคกับไม่ล็อค เท่านั้นเองครับ

4. apercula

3
    0
    0
    เปิดจากกุญแจได้ละครับ แต่ว่า หาเดือยที่ว่าไม่เจอครับ เดี๋ยวจะลอง เขี่ยๆดู

ขอบพระคุณครับ

5. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    มองลงไปในช่องที่ล๊อกล่ะครับใ......สังเกตุดีๆจะเห็นเป็นกระเดื่องสองอันอันหนึ่งตอนนี้มันจะโดนกดลงไปแต่กดลงไปแล้วจะดึงไม่ออก....ต้องงัดด้วยกระเดื่องอีกตัวล่ะครับ
    ลองดูครับสังเกตุดีๆอ่ะครับ....ลองดูในกระทู้ไม่เก่ามากล่ะครับ...ลองเข้าไปดุได้ครับของคุณ ketdanai

6. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
  7. apercula

3
    0
    0
    มันเป็นอย่างงี้นี่เอง เปิดได้แล้วครับทุกท่าน ขอบคุณมากคร้าบ

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เรื่องจบซะแล้ว

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ตามนั้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้