ไปเยี่ยมน้องมา ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Lappakorn Wattanasuk, 12 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปเยี่ยมน้องมา ...

1. รถน้องเค้าเน้น เครื่องเสียง นอกจากในรถ บนกระบะ ...ที่ถอดวางข้างรถยังมีอีกเพียบ ...^_^

2. ที่พี่เห็นทำได้อีกคันครับพี่

3. จิง ...ลำโพงเยอะ มว๊ากกกกกกกกกกก

4. พี่เห็นรถผมอีกที่เป็นแวนแน่ๆครับ ติดต่อคนตัดอยู่

5. จัดไป เด๋วทำด้วย

6. กันชนท้ายเหมือนงานของ ps modify เลยครับ

น้องเอ็ดเค้าได้ชุดนี้มา เป็นมือ 2 คับ X ...^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้