เมื่อความอยากมันเกิด คริๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nituch Den Nounpunyong, 8 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อความอยากมันเกิด คริๆ

1. เท่าไหร่หรอครับ

2. ข้างละ 850 แต่เปนเกลียว 1.5 นะครับ

3. Bayan Naja

Bayan Naja Guest

0
    0
    0
    ล้นออกมานอกรถ ประมาณ กี่นิ้ว คับ

4. เคยอยาก อยากแล้ว ขายไปแล้วครับพี่เด่น อิอิ

5. ไม่ออกครับ พอดีซุ้ม

6. แต่ร้านที่ผมช์้อ เค้าเปลี่ยนน๊อตเป็น 1.25ให้นะ (ผมจี้ให้เปลี่ยน ที่แรกจะไม่ยอมเปลี่ยนให้)

7. ล้อมันหุบเกิ้นหล่ะสิ ^^

8. ล้อ กว้างเท่าไรคับ

9. กว้าง 7 คับ

10. อะแดปเตอร์ กี่นิ้วคับ

11. ทำมั่งได้มั้ย

12. 1 นิ้วคับ ทำได้ดิพีเบียร์ ไปที่ร้าน จ่ายตังค์ก้ได้และ

13. คับขอบคุนคับ

14. ผมมี ไม่ได้ใช้ 4-100ออก4-100. 1คู่หนา1นิ้วมีบ่ากันสั่นด้วย

15. ผมใส่แมกหลังกว้าง7.5 เลยถอดออกท่านใดสนใจหลังไมย์ครับแิอดมาเลย

16. น๊อต 1.2 หรือ 1.5 คับ

17. เทอร์โบ ของอะไรครับ

18. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จัดมิเนียม....เลย

19. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใส่มิเนียม ยุ่น อิอิ

20. แดปเตอร์ ขายเท่าไหร่ ท่าน Tumza Zacubครับ

ยู เอ ยู เอ็น อั๋น. ไปอยู่กลับเจ้าของใหม่แล้วครับ ตกลงกันเมื่อเช้านี้เองครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้