อยากได้เบอร์สีขาวครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pom-wish, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    คือว่าเพื่อนผมกำลังจะรถทำสีขาวนะครับเป็น E36 สองประตูนะครับเลยอยากได้เบอร์ ของ M3 ตัวใหม่นะครับ( E92 )หรือว่ามีเบอร์สีขาวอื่นๆๆก็ได้ครับช่วยแนะนำทีนะครับขอบคุณมากครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เด๋วรอน้องโจ้มาตอบนะคับ อิอิ

3. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    น่าจะเบอร์ 300 ครับ เดี๋ยวรอโจ้มานอนยันอีกที อิอิ

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ตัวผมก้อไม่แน่ใจเหมือนกันอ่าครับ เพราะรถทำสีมาตั้งแต่แรกแล้วอ่ะครับ

5. pom-wish

374
    6
    0
    เพื่อนผมยังรออยู่นะครับจะอยากจะเข้าทำสีเร็วๆๆนะครับรบกวนด้วยครับ

6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าหาเบอไม่ได้จิงๆ ลองไปเดินเซียงกง ซื้อฝาถังน้ำมัน

หรืออุปกรณ์อื่นที่มีสีให้เทียบ ราคาไม่แพง มาเทียบก็ได้คับ

ลองดูคับ

7. pom-wish

374
    6
    0
    ต้องขอบคุณทุกท่านมากนะครับกับสิ่งที่แนะนำมาให้ผมจะลองไปทำตามดูแล้วถ้าเพื่อนผมทำสีเสร็จอย่างไรผมจะถ่ายรูปแล้วมาโพสให้ดูกันนะครับขอบคุณมากครับ

8. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    เคยถามเจ้าของเก่า เค้าบอกว่าเป็นขาวของ m3 e36 เลยนะครับแต่ผมก้อไม่รุ้ว่ามันจะผิดจะเพี้ยนไปจากสีของมันจิงๆ มากน้อยแค่ไหนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้