สอบถามทางไปโรงพยาบาลบำรุงราษฎร์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NPI - SHOP, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NPI - SHOP

NPI - SHOP New Member Member

53
    1
    0
    พอดีมีธุระต้องพาน้องไปหาหมอคับ

ไม่ค่อยรู้ทางแถวนั้นผมวิ่งจากรังสิตนะคับ

คงขึ้นทางด่วนศรีสมานต้องลงตรงไหน ขอแผนที่คราวๆหน่อยคับ

Mor ถูกใจสิ่งนี้
  2. FAIZ

FAIZ New Member Member

37
    2
    0
    พอดีไม่มีแผนที่อะครับ ลงทางด่วนตรงเพลินจิตร(จำไม่ได้ว่าเหนือหรือใต้)แต่ให้ชิดทางซ้ายไว้ครับลงแล้วเลี้ยวซ้ายข้ามทางรถไฟไปนิดเดียวจะเจอสุขุมวิทซอย 1 เลี้ยวเข้าไปเลย เข้าไปสักพักจะมีป้ายบอกทางไปโรงบาล ให้เลี้ยวขวาซอยจะเล็กๆหน่อยไม่ต้องตกใจ(จำชื่อไม่ได้) แล้วก็จะถึงเลยครับ

Mor ถูกใจสิ่งนี้
  3. work_x

work_x New Member Member

32
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเดินทางไปที่รพ หรือยังนะครับ

ถ้ามาทางด่วนจากศีสมาน ให้ลงทางลงสุขุมวิทครับ

ยังไงดูตามแผนที่จะชัดเจนกว่าครับ

http://www.bumrungrad.com/thailand-hospital-th/contact-us/map-direction.aspx

4. NPI - SHOP

NPI - SHOP New Member Member

53
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้